Hạng D
24/10/14
1.861
1.592
113
TP.HCM
May cho bác chủ thớt là làn 2 không có ông Công hay ông tải nào. Híc , sợ vãi ***
Thường thì dân qua đường trên QL51 là người ta đứng nép sát lươn hay ngay ngồi trên lươn, rồi dợi lúc không xe mới qua; còn chú này leo lên lươn rồi nhảy xuống muốn phi qua đường luôn...hic

• Like
Reactions: ReventonV12
Hạng C
28/2/12
555
788
93
Thanh niên này sang đường này còn tỉnh lắm, nhiều người nhày xuống là chạy ào qua luôn.
Sợ nhất là chạy qua nửa đường rồi đứng lại ngay đầu xe mình do nó vướng xe khác đang vượt lên. Em bị một lần, xém đái ra quần.

• Like
Reactions: atomlife
Hạng B2
10/7/16
120
609
93
Bác chủ để nhạc nền nghe ghê thặc. Bữa em đi, gặp 2 trường hợp mà muốn nhũn luôn não. Vụ 1: có thằng ngông nào đó đeo balo đen đi ten ten cùng phía giữa con lươn đường như đúng ròi (ngay khúc đường tối, xe cont đang cập sát phải, sau đít cũng có 1 con xe), em lách mí thằng đó xong mà tym bay lạn xạ. Vụ 2: là con mẹ mặc áo khoác đen, dựng chiếc xe mù màu đen giữa con lươn đường (lại ngay khúc ko đèn. Đân đây chắc nên đc phong làm thánh liều của năm) để lụm ve chai. 2 vụ đim đó làm em xiển niễng cúm lun cả giò cẳng. :confused::confused:

• Like
Hạng C
27/7/14
533
983
93
Lần đầu xem mình chả thấy áo trắng qua đường ở Cam trước ~_~ !!! Phải tua lại nhìn kỹ …
Mình cũng hay đi đoạn SG - VT riết sợ dân ven đó lắm , dân chạy ngược chiều sát con lươn đầy … Ko hiểu họ đang nghĩ gì khi đi như vậy nữa ! :(

• Like
Hạng B1
26/3/16
69
24
8
33
Chắc thanh niên mới đập đá xong. May cho bác chủ dù gặp cô hồn nhưng vẫn né được.

• Like
Tập Lái
2/5/14
15
4
3
Mấy người qua đường cứ nghĩ tài xế thấy và sẽ né thôi, tôi cũng bị mấy lần rồi, tối chạy rất khó quan sát tự nhiên lù lù đâu ra. Họ chưa ngồi lên xe nên họ chưa sợ.