Tập Lái
1/1/16
1
0
1
33
Tình hình khoảng 20 ngày nữa e sẽ đón vợ 2 về. Mà chưa biết nên dán loại phim cách nhiệt nào và giá cả như nào. Vì trước giờ e chưa có xe và k quan tâm nhiều về ôtô. Mong các bác tư vấn tận tình hộ e ạ. Vợ 2 của e là huyndai creta ạ. Các bác cho e giá của từng loại luôn ạ

Chủ đề tương tự
Chủ đề tương tự
Mời bác qua LLumar demo thử mẫu phim dán và chất lượng phim nhé. Bên em luôn đảm bảo Phim bên em là hàng chính hãng có CO, CQ đàng hoàng.
Chỉ có 1 chú í nho nhỏ là khi bác dán bác nhớ đến đúng địa điểm của LLumar để dán, và thợ dán phim cũng phải mặc đồng phục của LLumar bác nhé.
Về giá cả thì bác khỏi phải lo vì LLumar bên em là phim Mỹ mà giá thì rất chi là Việt Nam. Chất lượng đã được khẳng định nhiều năm, bằng chứng là tất cả các xe của Thaco Trường Hải đều được dán phim của LLumar.
Địa chỉ đây bác nhé
Trụ sở chính: Tòa nhà LLumar Việt Nam, Lô C14 ô D21- Khu đô thị Cầu Giấy - P. Dịch Vọng Hậu - Quận Cầu Giấy - Hà Nội - Tel: (04) 3765 9988
Chi nhánh 1 : Số 787 đường Giải Phóng- Hoàng Mai - Hà Nội - Tel: (04) 3664 9424
Chi nhánh 2 : Số 10 Đồng Khởi – Phường 4 – Tân Bình - TP Hồ Chí Minh - Tel: (08) 3811 2437 – 3948 4144

Website: http://www.llumar.com.vn
Hotline tư vấn: 0931716169

Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh
Em dán Llumar có phiếu BH chính hãng hình như 10 năm, đi buổi trưa nắng gọi vào kính nhưng bên trong ko nóng, cảm giác khác xa với đi taxi ko dán kính. Llumar ngon, bổ nhưng..... Không rẻ kkkk

Hạng B2
29/4/17
110
44
28
43
Quan trọng là khả năng tài chính của anh ra sao thôi. E thì chơi luôn phim sinh học, nó hơi max nhưng miễn chê

Hạng B2
4/7/10
175
11
18
theo em thì dán phim nào cũng tương đối , quan trong người sử dụng nên dưới trới nóng hạ của kính xuống tí là mát rượi liền còn nắng chói thì loại nào cũng ưu việt cà vì đã dán lớp keo mờ lao sao chói, kính lái lúc nào cũng đắt tiền cả, tùy bác chủ thớt lựa chọn .

em thì suntek chính hãng (toyota, hyundai VIỆT NAM đang dùng) xe 4 chỗ 1.600.000VNĐ - XE 7 chỗ SUV 2.400.000 VNĐ

www.hyundaithao.com

Tình hình khoảng 20 ngày nữa e sẽ đón vợ 2 về. Mà chưa biết nên dán loại phim cách nhiệt nào và giá cả như nào. Vì trước giờ e chưa có xe và k quan tâm nhiều về ôtô. Mong các bác tư vấn tận tình hộ e ạ. Vợ 2 của e là huyndai creta ạ. Các bác cho e giá của từng loại luôn ạ
bác mua xe mà hãng ko tặng phim cho bác ak, hay bác ko lấy thế ?