Hạng B2
5/7/09
173
0
16
44
Chao cac bac,
Em vua doi mot con xe Mercedes R350, co bac nao biet cach cai dat che do cho xe chay voi toc do toi da xuong con 40mile thi chi cho em voi, vi nhieu khi di nhau xin ve khong lam chu duoc toc do, xe thi moi mua cung chua co thoi gian nhieu de tim hieu ve nhung tinh nang cua xe...
Xin chan thanh cam on

Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
Nói thiệt với bác là đã say xỉn thì đừng lái xe, dù bác chạy 30km/h thì cũng có thể giết người rùi, nói zì 40mile/h

Hạng B2
10/9/08
294
1
0
Tại Đức đa phần các tai nạn xẩy ra khi đang đi với tốc độ nhỏ hơn 40km/h và cách nhà (vị trí xuất phát) 3km.

Hạng C
11/1/09
863
8
18
Sohetxang nói:
Tại Đức đa phần các tai nạn xẩy ra khi đang đi với tốc độ nhỏ hơn 40km/h và cách nhà (vị trí xuất phát) 3km.

1. Không bao giờ bén mảng về gần nhà
2. Không bao giờ chạy dưới 40km/h
3. Nhậu tẹt ga

Hạng B2
23/4/09
298
0
16
54
Sài Gòn
Hahaha! Bác chủ thớt ơi. Set hạn chế tốc độ thì dễ thôi nhưng liệu lúc bác đã "tây tây" rồi thì bác có nhớ cách set hay không thôi. Hay thay bằng set cho xe chạy ở tốc độ 40 mile/h bác lại set 80 mile/h hay hơn nữa tì nguy to!!! :(

Hạng B2
5/7/09
173
0
16
44
Cam on cac bac da gop y
nhung em thay set giam toc do cung co cai loi cho chu xe, boi vi doi khi chu xe di nhau chung voi dam anh em chien huu ve, chu xe van con tinh tao de dieu khien xe nhung cac ban nhau lai muon lai thu xe cua minh, luc do chi co cach la set cho toc do xuong thap nhat de tranh thiet hai cho nhung nguoi tren xe cung nhu cho chiec xe thiet hai 1 cach han che nhat.
Do vay, em nho cac bac thuc su biet cach dieu chinh cho toc do xe Mercedes R350 chi cho em hay voi,
chan thanh cam on

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG
Bác hỏi cách để cài ga chết một chổ cruise control thì mọi người rất sẵn lòng chỉ bác, nhưng hỏi kiểu này theo mục đích như vầy coi bộ hơi kì kì không biết chính bác có thấy kì hay ko nữa?. Say xỉn bác đi bộ sợ còn chưa được nữa chứ mà đòi tham gia giao thông. Bác chỉ sợ thiệt hại tới người trên xe và chiếc xe của bác thôi chứ bác đâu sợ đụng chết người khác phải ko?

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
1/7/2009 đã qua cần cả tháng rồi mà sao vẫn còn muốn được vui cả 2 vậy bác ? Vừa được xỉn và vừa được lái xe ! Bác đi taxi về cho nó an toàn cho bác và cho mọi người bác nhé.

Hạng B2
5/7/09
173
0
16
44
Cac on bac, toi ko hoi cach cai ga chet mot cho (cruise control), thuc su cach dieu chinh toc do nhieu nguoi ko biet len tren hang Mescedes ma nhan vien con ko biet thi thoi. Nhung toi da hoi duoc cach set toc do roi. Con bac co dam chac la bac chua tung lai xe khi ko uong mot chai bia nao ko ? Lai xe ko ai muon va quet hay dung xe dau.