Hạng D
30/3/10
1.502
66
48
TPHCM
Em đang đi con Zace mà em mê thương hiệu KIA mê xe KIA nữa nên định xin các bác cho em vô hội KFC hoặc KMSC đc ko ạ? Em thấy hội KMSC đông vui quá! Mong các bác giúp đỡ. Bác Rồng cho em xin vào hội nhá, có j bác cứ hỏi bác Thành bên TĐX về em ợ!

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
superboy1201 nói:
Em đang đi con Zace mà em mê thương hiệu KIA mê xe KIA nữa nên định xin các bác cho em vô hội KFC hoặc KMSC đc ko ạ? Em thấy hội KMSC đông vui quá! Mong các bác giúp đỡ. Bác Rồng cho em xin vào hội nhá, có j bác cứ hỏi bác Thành bên TĐX về em ợ!

he he bác mê KIA thì giống em nè lột logo của toy ra gắn logo KIA vô là xong ai hỏi xe gì thì bác nói LD toy & KIA he he Fun với bác thôi chứ anh em chơi vui + hợp thì chơi thôi bác ạ , chứ em thấy đợt đi phan thiết vừa rồi cũng tùm lum xe hết chứ đâu riêng về moning nói riêng và Kia nói chung đâu bác , em cũng thấy bên hội TOY chứ mấy bác ấy cũng đi đủ thứ xe hết á , mong bác vui và sẽ thân thiết với anh em KIA nhé bác biết đâu vài hôm nữa vì lòng đam mê KIA mà bác rước thêm 1 bà KIA về thì sao nào , nói chung là đất lành thì chim đậu , còn đất hổng lành đất nhậu chim luôn he eh eh FUN nha bác

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh
Mê Kia à? Khó giề!!!!

Bán con TOY tậu em Morning, thừa tiền lại được cái xe nhập mới toe...tha hồ tung tăng với KIAFC mà không cần xin xỏ nhé!:D
Hoặc làm như bác Khactrung cũng được...hehehehe

bác đừng có nghe ông Rồng dụ dỗ, tụi em cũng chỉ suốt ngày tám chuyện về xe, rảnh rỗi thì cafe ọp ẹp, hứng chí thì kéo nhau nhậu nhẹt.... nói chung là có bác thêm vui
bác cứ vào đây tám thoải mái, không phân biệt xe loại gì, bữa nào ọp ẹp thì bác xung phong đăng ký để anh em gặp nhau là ok rồi

Hạng D
16/3/10
2.331
6
38
bác cứ mời ae làm ly cà phe comix đi, ae đây vui vẻ sẵn lòng liền hà

Hạng D
30/3/10
1.502
66
48
TPHCM
Em cảm ơn các bác! Nhà em đang định mua con KM Sport bên chỗ bác Thành TĐX, mấy ngày nay bác ấy cũng tư vấn dữ lắm. Để Zace cho thuê kiếm tiền xài.

Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
Cố lên bác SuperBoy, khi nào mua xe được hú em...em ghé Trần Đình Xu thu tiền cò bổ sung quỹ cho hội KMSC...

Thành ơi, theo quy định mới bổ sung: mem KMSC mua xe KM thì chú phải nộp quỹ tiền cò nha...

Hạng D
30/3/10
1.502
66
48
TPHCM
Dragontu78 nói:
Cố lên bác SuperBoy, khi nào mua xe được hú em...em ghé Trần Đình Xu thu tiền cò bổ sung quỹ cho hội KMSC...

Thành ơi, theo quy định mới bổ sung: mem KMSC mua xe KM thì chú phải nộp quỹ tiền cò nha...
Chết bác Thành rồi

Hạng D
9/2/10
1.359
516
113
37
Dragontu78 nói:

Vầng,chính xoác là có đó bác Rồng