Tập Lái
29/7/18
37
12
8
42
Tuỳ điều kiện sẽ thấy chiếc xe nó ngon, còn tài chính thì lại là chuyện khác nhưng cảm nhận cá nhân giá con MUX lẫn D-Max vẫn chưa thoả đáng vì nó xài động cơ chấm nhỏ nhất mà giá cũng chỉ ngang ngửa Trailblazer xài máy 2.8 thật k hợp lý.
Bác không thấy Ev đang Sài 2.0 vẫn hót hòn họt đấy;) . Em thì ko nhìn vào thông số mà cảm nhận thực tế mới là cái cốt yếu. Thông số bé mà đi bốc máy êm và mượt thì em vẫn cứ chọn thôi

• Like
Reactions: xlive and P.Huayra
Tập Lái
29/7/18
37
12
8
42
Isuzu máy dầu là số 1 thế giới rồi, chỉ do dân mình không thích logo của em nó thôi, chứ chưa có hãng xe nào ở VN dám bảo hành như Isuzu VN đâu, kể cả các xe sang nghe các bác.
Thật ra ko phải cái logo đâu. Mada lo go đâu có nổi tiếng mà người Việt vẫn yêu. Cái chính vẫn là do thiết kế của isuzu ko đáp ứng dc gu thẩm mỹ của người việt. Nhưng isuzu chắc nó Sx là cho chung cả kv châu á Tbd nên nó ko thay đổi trừ khi doanh số vn khủng như tàu thì nó sẽ thiết kế riêng cho thị trường vn

Tập Lái
29/7/18
37
12
8
42
ai bảo ngoại hình xấu chứ em thấy ổn, thích cái dáng vẻ cơ bắp hơn mấy chú thư sinh.
máy dầu isu thì bền và tiết kiệm rồi, chưa ngồi bao giờ nên chưa đánh giá đc độ ồn nhưng con hi lander mình còn chạy tốt thì con này chắc chắn là ngon, có điều chưa đủ xèng để đổi
Chuẩn rồi cụ. Đi cao tốc vít lên 120 máy vẫn im và ngọt. Chống ồn khá tốt. Ngồi trong vẫn nói chuyện nhẹ nhàng bình thường ko phải gào to

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Bác không thấy Ev đang Sài 2.0 vẫn hót hòn họt đấy;) . Em thì ko nhìn vào thông số mà cảm nhận thực tế mới là cái cốt yếu. Thông số bé mà đi bốc máy êm và mượt thì em vẫn cứ chọn thôi
Mình cũng chả có quan tâm mấy con đó khi nhìn cái giá. Thật sự trong tầm giá tất cả thì Fortuner 2.8 4x4 với giá 1 tỷ 3 lại quá hợp lý nhưng lại bị làm giá lên 1 tỷ 5 do hàng Hot phải cúng thêm tiền thiệt đáng tiếc :)

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
mua máy xăng mà đi, máy dầu tầm 100k km là ồn không tả, hôi ...
Nếu bác chỉ nói về con xe công nông Hilander thì đúng. Máy dầu sau này cải tiến rất nhiều, không còn ồn và hôi dầu như xưa nữa. Còn xe 100k chẳng ăn thua gì, hôm nào có dịp bác lên FE cũ của em ngồi thử, xuyên Việt 200k KM rồi chạy vẫn êm và ngọt.

• Like
Reactions: Quang nguyen?
Tập Lái
29/7/18
37
12
8
42
Nếu bác chỉ nói về con xe công nông Hilander thì đúng. Máy dầu sau này cải tiến rất nhiều, không còn ồn và hôi dầu như xưa nữa. Còn xe 100k chẳng ăn thua gì, hôm nào có dịp bác lên FE cũ của em ngồi thử, xuyên Việt 200k KM rồi chạy vẫn êm và ngọt.
Chuẩn Thời 4.0 công nghệ thay đổi từng ngày mà các cụ cứ mang những cái cũ cách đây 20 năm ra đây để bàn

Hạng B2
24/10/15
202
3.588
93
44
Độ ồn như thế nào bác?
Lúc nào rảnh quay clip có âm thanh chia sẻ cho anh em cảm nhận.

Hạng D
10/3/14
1.220
531
113
Nhà bè
A nào đả sở hửu e này cho e hỏi phí bảo dường và phụ tùng rẽ kg ạh,giá tiền nuôi e nó ngang với toyo kg các a?