Tập Lái
29/7/18
37
12
8
42
Chào các bác. Vì tuần rồi bận rộn lấy vợ 2 nên ko để ý đến thớt thấy các bác chém nhiệt tình quá. Báo cáo các bác là em đã lấy mux 1.9 at rồi. Cảm nhận cá nhân ban đầu thì chỉ có thể nói rất sướng cảm giác máy êm. Ngồi cao ráo tầm nhìn rộng tại vì trước đây em đang lái Honda city;)

Tập Lái
29/7/18
37
12
8
42
Ồn. Chả khác gì xe tải. Nội thất lởm.nhìn to cao nhưng hàng ghế 3 e ngồi đụng đầu.
Bác đã ngồi thử chưa, em thấy nội thất 2018 đã thay đổi so với đời trước nhìn sang hơn, hàng ghế3 em cao 1,72m cũng không trạm đầu mà

Tập Lái
29/7/18
37
12
8
42
Ồn. Chả khác gì xe tải. Nội thất lởm.nhìn to cao nhưng hàng ghế 3 e ngồi đụng đầu.
Bác lái thử chưa. Em không thấy ồn đặc biệt là ra cao tốc vít 120 ở trong nói chuyện nhẹ nhàng bình thường. Trước đây e đi city phải nói to người trong xe mới nghe thấy

Tập Lái
29/7/18
37
12
8
42
:):);););)
Con này bên Thái đi cũng nhiều mà, bác book 1 vé qua Thái đi du lịch sẵn vào showroom Isuzu bên đó mà test đủ kiểu bên đó, k giống như ở VN cho chạy vài vòng trước cái sân có vài chục mét đâu nhé :D Chỉ lưu ý 1 điều rằng đừng thấy dịch vụ bên đó ngon quá rồi nghĩ dịch vụ ở VN cũng thế nhé “1 trời 1 vực” đấy.
Chốt lại con này dành cho ai có kinh nghiệm từng sử dụng xe vài năm thì so với giá bán tạm ổn (thật chất là éo ngon mấy) so với các đối thủ khác đang toàn bán cao hơn mà phải thêm tiền cúng vườn.
Lúc đầu e định lấy Ev bản trend nhưng lúc ra mắt đắt hơn mux 200tr em đổi qua phân vân giữa traibazer bản tiêu chuẩn và mux. Trai bản tiêu chuẩn bị cắt nhiều quá toàn tính năng quan trọng nên em qd lấy mux và đến giờ em chưa thấy hối hận hihi

• Like
Reactions: P.Huayra
Tập Lái
29/7/18
37
12
8
42
Tầm tiền thì Mu X là vô đối. Mọi người sao cứ khinh em thế. Nhiều tiền thì ai hỏi tư vấn làm gì. Cứ xe ngon mà bụp. Hỏi ở đây là hỏi với cái túi nó hẹp. Mua em nó có ổn không. Thế mà các bác cứ chém quá. Quan niệm của tôi từng chạy con Highlander 10 năm, tôi có ý kiến: máy dầu thì Isuzu vô đối thế giới, bền, siêu tiết kiệm, vận hành mượt mà. Xe đầm chắc. Đương nhiên sau 5 năm thì ồn ào lắm. Nhưng không quan trọng. Dân cày cuốc thì xe ồn ồn lại hay. Đời mà! Mua thôi bạn. Quá rẻ rồi!
Cảm ơn bác chủ lúc đầu em đăng lên đây để tham khảo ý kiến các bác nhưng ko thấy các bác tư vấn nên em cứ múc luôn. Thật sự là hilender của bác ko tồi đâu. Nếu so sánh với thời kỳ đó thì máy dầu như vậy là xuất sắc rồi. Bây giờ thì máy dầu nói chung đã tiến 1 bước rất xa rồi.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
:):);););)
Lúc đầu e định lấy Ev bản trend nhưng lúc ra mắt đắt hơn mux 200tr em đổi qua phân vân giữa traibazer bản tiêu chuẩn và mux. Trai bản tiêu chuẩn bị cắt nhiều quá toàn tính năng quan trọng nên em qd lấy mux và đến giờ em chưa thấy hối hận hihi
Tuỳ điều kiện sẽ thấy chiếc xe nó ngon, còn tài chính thì lại là chuyện khác nhưng cảm nhận cá nhân giá con MUX lẫn D-Max vẫn chưa thoả đáng vì nó xài động cơ chấm nhỏ nhất mà giá cũng chỉ ngang ngửa Trailblazer xài máy 2.8 thật k hợp lý.

Tập Lái
29/7/18
37
12
8
42
Đồng ý kiến với bác, trông đầu xe không thấy đẹp chút tẹo nào, cứ như a cận thị đeo mắt kính. KHông yêu nổi.
Về ngoại hình em thừa nhận ko đẹp bằng fortuner và Ev nhưng thử hỏi phải bỏ thêm 200tr mới mua dc Ev trend và 500tr mới mua dc fortune chỉ đổi lấy hình thức hơn tý liệu có xứng đáng ko bác