Các bác cho em xin ý kiến và cảm nhận xe Isuzu Mu-X máy dầu 1.9 Blue Power mới | INFINITI

Hỏi/Đáp Kỹ Thuật
  1. Quang nguyen?

Quang nguyen? Tập Lái

Bác không thấy Ev đang Sài 2.0 vẫn hót hòn họt đấy;) . Em thì ko nhìn vào thông số mà cảm nhận thực tế mới là cái cốt yếu. Thông số bé mà đi bốc máy êm và mượt thì em vẫn cứ chọn thôi
    xliveP.Huayra thích bài viết này.
  2. Quang nguyen?

Quang nguyen? Tập Lái

Em quất rồi
  3. Quang nguyen?

Quang nguyen? Tập Lái

Thật ra ko phải cái logo đâu. Mada lo go đâu có nổi tiếng mà người Việt vẫn yêu. Cái chính vẫn là do thiết kế của isuzu ko đáp ứng dc gu thẩm mỹ của người việt. Nhưng isuzu chắc nó Sx là cho chung cả kv châu á Tbd nên nó ko thay đổi trừ khi doanh số vn khủng như tàu thì nó sẽ thiết kế riêng cho thị trường vn
    DKmarketdinkytri2012 thích bài viết này.
  4. Quang nguyen?

Quang nguyen? Tập Lái

Chuẩn rồi cụ. Đi cao tốc vít lên 120 máy vẫn im và ngọt. Chống ồn khá tốt. Ngồi trong vẫn nói chuyện nhẹ nhàng bình thường ko phải gào to
  5. Quang nguyen?

Quang nguyen? Tập Lái

Đó là máy dầu ngày xưa thôi bác ơi. Ev máy dầu từ 2005 đến nay 14nam vẫn ngon và thơm phức
  6. P.Huayra

P.Huayra Hạng D

Mình cũng chả có quan tâm mấy con đó khi nhìn cái giá. Thật sự trong tầm giá tất cả thì Fortuner 2.8 4x4 với giá 1 tỷ 3 lại quá hợp lý nhưng lại bị làm giá lên 1 tỷ 5 do hàng Hot phải cúng thêm tiền thiệt đáng tiếc :)
  7. quoccuong22

quoccuong22 Tập Lái

Xe nhìn sang quá
  8. Sixsense

Sixsense Hạng D

Nếu bác chỉ nói về con xe công nông Hilander thì đúng. Máy dầu sau này cải tiến rất nhiều, không còn ồn và hôi dầu như xưa nữa. Còn xe 100k chẳng ăn thua gì, hôm nào có dịp bác lên FE cũ của em ngồi thử, xuyên Việt 200k KM rồi chạy vẫn êm và ngọt.
    Quang nguyen? thích bài này.
  9. Quang nguyen?

Quang nguyen? Tập Lái

Chuẩn Thời 4.0 công nghệ thay đổi từng ngày mà các cụ cứ mang những cái cũ cách đây 20 năm ra đây để bàn
  10. xepickup

xepickup Hạng B1

Độ ồn như thế nào bác?
    Lúc nào rảnh quay clip có âm thanh chia sẻ cho anh em cảm nhận.