Tập Lái
25/4/17
35
17
8
Mua được 1 tuần em đưa cả nhà đi Đà Lạt, nghỉ 1 lần giữa đường và cảm nhận chẳng thấy mệt dù chạy cũng xa phết
Của bác là bản 2.0 hay 2.5 vậy? Em đang muốn hỏi xem đi đường trường độ bốc của hai bản có khác nhau không

• Like
Reactions: thietbiloc
Tập Lái
25/4/17
35
17
8
Mình thấy em này được cái đi đường xa không mỏi người, mỏi lưng. Ít nhất là xuống xe vẫn còn đủ hứng khởi để làm việc.
Đi đường xa không mỏi thật thì tốt nhưng em sợ như các bác nói là do cách lái cách ngồi nữa. Tay lái em đi còn ít cũng không phải lái tốt cho lắm

Hạng B1
24/4/17
53
14
8
Em thấy khoang hành khách của Xtrail rộng và thoáng tiện cho gia đình nào đông mà đi xa. Chỗ để chân thoải mái tha hồ cựa quậy và ghế ngồi ngả ra được nữa. Em lại hay để ý mấy cái nhỏ nhặt như vậy. Bác đi xa nhiều có thể cân nhắc

Hạng B2
11/6/15
305
70
28
30
Bác tìm hiểu về Xtrail sẽ thấy nó rất tiện và phù hợp khi đi gia đình. Còn việc nuốt ổ gà hay không thì bác có thể yên tâm. Xe anh Nis ưu điểm ở lái ổn và khung gầm vững chắc mà. Đi an toàn không có chuyện bồng bềnh đâu bác
Chắc đây là lý do mấy anh Tây chuộng dòng này

Tập Lái
19/2/16
5
2
3
31
Chào Bác,
Nếu Bác ở HCM thì vui lòng cho e số đt hoặc ới e số 0903.808.897 - Thạnh (Phụ trách kinh doanh Nissan Sài Gòn) để e tư vấn kĩ về con Xtrail và trải nghiệm lái thử nhé.
Hẹn gặp Bác ngày không xa.

• Like
Reactions: thietbiloc
Tập Lái
25/4/17
35
17
8
Ngoài vấn đề đường xa ra các bác chạy Xtrail thấy xăng cộ thế nào?

Hạng C
24/12/14
515
101
43
Đi đường xa không mỏi thật thì tốt nhưng em sợ như các bác nói là do cách lái cách ngồi nữa. Tay lái em đi còn ít cũng không phải lái tốt cho lắm
Chưa lái tốt thì bác vẫn có thể yên tâm vì xe của Nissan khung gầm cứng và an toàn. XT có kiểm soát vào cua rất phù hợp với các bác chưa lái tốt

Tập Lái
25/4/17
35
17
8
Vâng e cũng có thấy các bác ở trên khuyên lái điềm đạm. Thực ra em đi chưa lâu chưa chắc tay cua hay lùi đỗ cũng còn lóng ngóng lắm. Có lần đi hơi nhanh vào cua bị dư suýt không xử lý được sau lần đấy tởn hẳn