Tập Lái
16/7/20
21
19
3
47
Theo mình về chuyện học người ta muốn học sao cũng được. Quan trọng là xiết chặt khâu thi và kiểm tra cho nghiêm túc là được.

Hạng B2
26/10/07
451
419
63
37
View attachment 2470567
*Ảnh minh họa

Các bác cho mình hỏi, mình đang tìm nơi để học lái xe ở Bình Dương, mình ở SG học ở Bình Dương cũng được tại thời gian mình thoải mái

Mình lưới qua thì thấy có An Cư, Sóng Thần đào tạo đều khoảng ~8,5 triệu, nhưng nộp hồ sơ lịch học tới tháng 8-9 lận.

Có ông thầy này ở Bình Dương bảo trọn gói ~10 triệu, ghép cho học chung với lớp thầy mới khai giảng được 3 tuần, tháng 6 thi.

Cho mình hỏi có việc này không ạ, tại mình thấy trên mạng chỗ nào cũng ít nhất 3 tháng 15 ngày mới được thi mà, em cảm ơn!
coi chừng bọn tào lao, lừa đảo học lái xe đó nha bạn.
hình dung chung: Giá thấp, thi sớm hơn 4 tháng 15 ngày....
Hầu như là bọn lừa, đặc biệt xuất hiện trên zalo

xxl
Hạng B2
20/10/19
145
129
43
42
Bạn cố học cho nghiêm túc tốt cho bản thân và xã hội chứ như một mớ mua bằng, học cho có để kịp chạy grab, dịch vụ... bây giờ ra đường một mớ hỗn độn, láu cá, khôn lỏi.

• Like
Reactions: Tuandta
Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Bạn cố học cho nghiêm túc tốt cho bản thân và xã hội chứ như một mớ mua bằng, học cho có để kịp chạy grab, dịch vụ... bây giờ ra đường một mớ hỗn độn, láu cá, khôn lỏi.
Đúng quá bác. Toàn kiểu học đối phó, học nửa vời, học không đến nơi đến chốn, ra đường chỉ làm khổ người khác.

Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Mình nộp hồ sơ, 6 tháng sau mới được thi. Vì qui định ngần ấy mới đủ thời gian học lý thuyết và thực hành. Nên lúc lấy bằng em cũng được thâm niên 1,2 vạn km gùi ạ.
Có đường nhanh em cũng không dám chỉ đường cho hưu chạy. Cần học cho nó cẩn thận vì sự an toàn cho mình và người khác.

Hạng B2
16/8/17
450
287
63
44
ủa là sao bác, thi rớt thì sao
Thi rớt là do bác làm bài thi không đủ điểm,lái sa hình rớt thôi.
Các thày ,họ trong nghề cũng phải tìm cách kiếm thêm thu nhập,cũng có những mối quan hệ nữa nên việc thày thêm hồ sơ cho người này,mà rời hồ sơ của người khác...là có thiệt.
Nhưng quan trọng nhất là mình,người cầm lái,bằng lái chỉ là hình thức,là hợp thức hoá cho việc đầy đủ giấy giờ,còn tính mạng,sự an toàn của mình,người ngồi trong xe do mình điều khiển là quan trọng nhất.

Vì thế,tốt nhất các bác nên học cho cẩn thận,chứ thày lo cho ra đường không hiểu biển báo,lái xe loạn xạ là toang.

• Like
Reactions: rumino