Tập Lái
24/5/13
25
5
3
Vũng Tàu
Các bác cao nhân cho em hỏi 1 câu. Em đang định chế 1 số thiết bị điện ở trên xe em là Cruze LS, các bác có thể chỉ cho em là ở hộp cầu chì cấp nguồn các thiết bị điện ngay chỗ tay lái ấy, cái cầu chì nào có nguồn ngay khi em nhấn nút mở khóa cửa trên remote (chưa đút chìa khóa vào nhé) và ngắt nguồn khi em nhấn nút khóa cửa trên remote (sau khi tôi rút chìa khóa ra nhé). Xin cám ơn các bác.

• Like
Reactions: S2KrazYellow
Hạng D
7/4/14
1.349
1.885
113
Các bác cao nhân cho em hỏi 1 câu. Em đang định chế 1 số thiết bị điện ở trên xe em là Cruze LS, các bác có thể chỉ cho em là ở hộp cầu chì cấp nguồn các thiết bị điện ngay chỗ tay lái ấy, cái cầu chì nào có nguồn ngay khi em nhấn nút mở khóa cửa trên remote (chưa đút chìa khóa vào nhé) và ngắt nguồn khi em nhấn nút khóa cửa trên remote (sau khi tôi rút chìa khóa ra nhé). Xin cám ơn các bác.
Bác làm đc chưa ạ?

• Like
Reactions: S2KrazYellow
Hạng B2
23/10/14
170
184
43
44
Hanoi, Vietnam
Gương gập điện anh em trong hội Cruze SG đã lắp đặt thành công rồi bác nhé. Nếu xe bác có mô tơ thì ngon, còn nếu dùng tay thì phải thêm cả mô tơ nữa. Ngoài ra cũng đã lắp được cả lùi xe mặt gương nó xoay xuống nữa. Bác tham gia hội hỏi cho nhanh nhé !

• Like
Reactions: bt_mis