Hạng D
18/3/08
1.553
1.530
113
ủa em có chê bác gì đâu mà bác sồn sồn lên thế, em nghĩ bác giận quá rồi, em cũng chưa dám vênh mặt lên với ai cả bác ạ nhưng bác chắc cũng đứng tuổi rồi nhưng đừng có giở giọng cha chú ra với người khác như thế.
cùng 1 vấn đề nhưng quan điểm của mỗi người khác nhau bác ko cùng quan điểm thì thôi chứ cứ giở giọng kiểu dạy đời người khác em nghĩ ko nên tí nào.
sống đừng bao giờ nghĩ mình lúc nào cũng đúng và hơn người khác và nhất em thấy bác giống sale hơn em theo cái cách ăn nói này.(kiểu ếch ngồi đáy giếng)
ăn bậy được nhưng đừng có nói bậy, vậy thôi.
em xem hồ sơ của bác thì có vẻ bác giống làm lãnh đạo quá cứ qui chụp và mặc định là mình đúng.Chỉ giỏi chê bai và chửi người khác chứ chả góp ý được cái mother gì.
SỐNG VẬY KHỔ LẮM KO BÁC?
CÓ TUỔI RỒI NÓI CHUYỆN CÓ SUY NGHĨ CHÚT ĐI.(để cho đám trẻ như tôi còn có chút tôn trọng)
Ngoài chỉ trích cá nhân thì bạn không có bất cứ ý kiến gì liên quan đến bài viết, cũng chẳng có lập luận phản biện gì với ý kiến cx8 là bản cx5 kéo dài và chất lượng cũng same same cx5, vẫn thua CrV nhập Thái hoặc ráp tại Việt Nam!. Chắc đang cay cú lắm thì phải. Tự bạn trẻ thấy ai chê cx8 thần thánh thì vênh váo khinh người chạy wave mui trần, loại thiển cận và trẻ con như bạn trẻ thì mình không chấp. Bạn tôn trọng hay ko thì kệ mẹ bạn thôi. Tính mình thẳng nên nói thẳng.

Diễn đàn là mạng ảo, xã hội là thật. Bạn trẻ nên biết mình biết người đừng để câu chuyện đi quá xa.
Nói ít hiểu nhiều nhé bạn trẻ,

Hạng D
24/2/20
4.426
7.297
113
37
Ngoài chỉ trích cá nhân thì bạn không có bất cứ ý kiến gì liên quan đến bài viết, cũng chẳng có lập luận phản biện gì với ý kiến cx8 là bản cx5 kéo dài và chất lượng cũng same same cx5, vẫn thua CrV nhập Thái hoặc ráp tại Việt Nam!. Chắc đang cay cú lắm thì phải. Tự bạn trẻ thấy ai chê cx8 thần thánh thì vênh váo khinh người chạy wave mui trần, loại thiển cận và trẻ con như bạn trẻ thì mình không chấp. Bạn tôn trọng hay ko thì kệ mẹ bạn thôi. Tính mình thẳng nên nói thẳng.

Diễn đàn là mạng ảo, xã hội là thật. Bạn trẻ nên biết mình biết người đừng để câu chuyện đi quá xa.
Nói ít hiểu nhiều nhé bạn trẻ,
kakaka tính chê xe hàn thần thánh toy chứ gì nhắc tới dmq trieu là lồng lộn nên chửi , cay cú ở mạng làm gì vậy bạn để tăng huyết áp rồi vào gặp tôi ở bệnh viện thôi.thế bạn có thấy ai cùng quan điểm crv hơn cx8 như của bạn ko?có nói thế nào thì cũng vậy thôi, sống cứ chê người khác mà chưa chắc mình đã hơn họ được cái gì.Câu chuyện kết thúc ở đây nhé ko có lại đi quá xa.Thân.