Hạng B2
26/7/13
141
162
43
TPHCM
Chào các bác,
Rảnh rỗi, em chia sẻ quan điểm cá nhân; Các bác có cảm tình với người cầm lái xe nào nhất?
Ngoài siêu xe không tính, các xe sang không bàn (có thể phần nhiều là tài xế lái thuê), em chỉ tập trung vào các dòng xe bình dân nơi mà các anh tài chủ yếu lái xe đi làm, phục vụ công việc và gia đình là chính.
Chiếc xe không làm nên phong cách nhưng việc chọn chiếc xe nói lên phần nào cá tính của người cầm lái. Đi đường em hay quan sát nên tiêu chí của em là cách chạy xe, tuân thủ luật GT, phong thái đi đứng hay cách dừng lại hỏi đường...
Thứ tự của em là: Subaru Outback, Mitsubishi PS, Ford Escape
Còn các bác...

Hạng D
9/7/12
2.268
5.489
113
Mình chỉ dự đoán tính cách thôi
Mấy ông đi xe lạ lạ hoặc là cá tính, hoặc là gia đình có điều kiện tiền bạc không là vấn đề

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Mình thì ngưỡng mộ nhất là mấy anh (không phải tất cả) chạy xe bán tải và Fortuner.
mấy xe đó trông cơ bắp, cường tráng, mạnh mẽ rất là đàn ông, chạy gần thì ngộp mà chạy xa xa nhìn đã con mắt bên phải, sướng con mắt bên trái.
Còn thích thì mình thích mấy bác tài này nè

Các bác có cảm tình với người cầm lái xe nào nhất?
Các bác có cảm tình với người cầm lái xe nào nhất?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
Chỉ nhìn xe thì chẳng đoán được tính cách của người cầm lái, mình thì không thiện cảm với bất kỳ lái xe nào chạy ẩu, không tuân thủ luật GT cho dù chiếc xe đó loại gì.

Hạng D
10/3/17
1.147
1.196
113
Em cũng đồng quan điểm, xe gì không quan trọng. quan trọng cái ông ngồi trong đó!

• Like
Reactions: diluantran