Hạng D
30/7/16
1.325
2.717
113
Hãy tìm hiểu tập đoàn BAIC trước khi phán nó ăn cắp thiết kế này nọ :>>
Mấy tay anti Tàu là mấy thằng ngu :>>> nhìn cách nó làm ăn với phát triển rồi nhìn lại VN mình đi :>> chưa biết hơn cái mịe gì mà chê
https://en.wikipedia.org/wiki/BAIC_Group
người mà sở hữu xe hơi ở vn .đa số là dân khôn ở vn bạn à . bạn nghĩ dân số vn 90 trieu người . có tới 1 triệu người sở hữu được xe hơi cá nhân không, vậy 1 triệu người đó có khôn hơn 89 triêu nguoi còn lại ko

Hạng B2
21/11/10
486
218
53
47
Mấy bố ở đấy cứ ngồi đó mà chê xe tàu đi. Chất lượng của nó ko tốt thì ở tq nó đã ko bán tốt đến vậy. Mà ở vn hiện giờ gần như cái gì chả là hàng tq cứ ngồi đó chê nó rồi sau này lại bỏ tiền ra mua thôi. Haiz

Hãy tìm hiểu tập đoàn BAIC trước khi phán nó ăn cắp thiết kế này nọ :>>
Mấy tay anti Tàu là mấy thằng ngu :>>> nhìn cách nó làm ăn với phát triển rồi nhìn lại VN mình đi :>> chưa biết hơn cái mịe gì mà chê
https://en.wikipedia.org/wiki/BAIC_Group
Hai bác này chắc sale xe tàu:D đồ dùng khác thì kh chê chê hàng tàu vì nó rẻ dùng vài bữa hỏng vất đi kh tiếc nhưng cái xe cả tỉ thì nó khác nhiều lắm hai bác à. Các bác cho hỏi đang đi xe gì của hãng nào kể cả xe máy ạ. Và liệu có bác nào dám xuống tay mua oto tàu kh?:D:D:D

Hạng D
15/5/13
1.552
8.982
113
37
mấy chiếc tải dòngeng vẫn bang ầm ầm ngoài đường. rẻ và mau lấy vốn thì chơi, con này chạy grab chắc đã

Hạng D
26/5/08
1.994
34
48
Dự là sẽ có baic logo jeep hay mer như anh zoyte z8.
Có mấy anh tập lái phát biểu hùng hồn về xe tàu liệu mấy anh có mua hay dự kiến mua để review thực tế cho ae cùng nâng trình hiểu biết và giảm bớt định kiến không à!?!

Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
Kinh nghiệm mua đồ của em là nói k với hàng nhái. 1 hãng có uy tín và chất lượng thì k bao h đi nhái trắng trợn 1 hãng khác. Họ sẽ có tự trọng và bản sắc của mình. Và ngược lại
Bác nói chí phải. Một công ty ngon thì ra mẫu mới, tự mình thiết kế... Này nọ tự thân or hợp tác để ra sp riêng mình. nhái của thằng cấp cao xong bán giá chợ thì mấy tay ngu đần mới mua.

Last edited by a moderator: