Hạng C
1/12/11
857
861
93
E từng bị 1 chiếc bán tải thúc bằng còi với đá đèn khi đang dừng đèn đỏ, vừa chuyển xanh depart đc vài mét e đạp thắng cho thằng bán tải thắng chúi nhủi. Gặp loại này (2b lẫn 4b) chạy được vài mét e đạp thắng cho nó tông vô rồi xuống xe cho nó bài học luôn.
Thằng đó mà ở US thỉ tụi da đen cho một phát vào đầu ngay..

Hạng C
1/12/11
857
861
93
Em ghét nhất là mấy tài xe Buyt, rất thích bấm còi, đường trống cũng bấm còi, đường đông cũng bấm còi, mặc dù mình còn không có chỗ để đi. Có lần em đi xe máy trên đường Lê Quang Định, trời nắng chói chang, đường vắng mà tay xe buýt cứ bấm còi liên tục, em ghét không né cho nó đi, nó vẫn cứ liên tục bấm... Địt mẹ thằng xe buýt đó. Có súng cũng nã cho nó một phát.
Còn xe ben thì khỏi nói, chuyên còi hơi..

Hạng B2
3/12/06
352
60
28
39
Em cực ít nhấn còi khi nào cấp bách thì nhấn thôi. nghe nhức tai bỏ mịa, mình khó chịu ngta cũng khó chịu. Nên em chỉ đá đèn xin đường thôi còn ít khi nào còi để xin lắm. Ao ước 1 lần dừng đèn đỏ đông xe mà yên lặng kg nghe còi kiết gì hết.

Hạng D
28/10/12
1.508
1.432
113
qua Thái mà thấy ngưỡng mộ, kẹt xe cỡ nào cũng không có 1 tiếng còi, cũng nghe mấy đứa bạn nói nhiều vụ ấn còi bậy xui xui gặp thằng nào để súng trên xe là nó bắn liền

Hạng B2
24/7/15
220
198
43
44
Sài Gòn Phố
Nói chung mình thì khi chạy xe đầu xe ngang bằng đuôi xe lane kế bên là nhấn để nó biết, ko nó chuyển lane cái vèo là minh hốt nó luôn ::)). Dậy mà bữa chạy xe máy đang đi lane giữa,thằng Sun Vip nó làm cái xẹt méo có đèn chuyển lane gì hêt, suýt nữa mình văng ra lane ngoài cùng luôn,thế là chay ngang xe nó chỉ tay thẳng mặt nó chửi mày biết chạy xe k ? xong no im im chay phia sau luôn,chắc nó thấy mình di freway nên nó nễ ::)))

Hạng D
18/2/10
3.115
2.861
113
Nhiều khi mấy thằng đó không được bóp hoặc bóp không sướng nên tụi nó bóp hoài, kệ tụi nó.
Thường nghe còi thì em hay đạp thắng hoặc giữ thẳng lái với xe sau :D

• Like
Reactions: NắngSG