Hạng B2
5/7/05
293
1
0
76
otosaigon.com
Hôm trước tôi có nhắc rồi nhưng thấy mọi người ít chú ý nên hôm nay nhắc lại tí:
Bác nào có xe màu đỏ khi gặp bò (chỉ bò thôi) trên đường nên tránh xa xa chút nha.
Anh bạn tôi trên đường (đâu ở Ninh Thuận thì phải) thấy đàn bò, dừng xe cho qua.
Khi đàn bò qua, tới con cuối cùng nó dừng lại nghênh nghênh cái sừng rồi làm cái bộp chơi luôn cái đèn pha bên phụ. Hu hu.
Về nghĩ mãi, anh bạn đoán là giống bò nhập khẩu từ Tây Ban Nha. Chắc là bò đấu bị thải nó ghét màu đỏ mà, mấy anh buôn lậu đưa qua cửa khẩu phía Bắc vào mình hay sao ấy. Bò mình hiền chứ đâu có vậy.
Tui nhắc vậy thôi, ai không thấy buồn cười thì cảnh giác. Không thừa.

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere
RE: Các bác có xe màu đỏ chú ý!!!!

bản chất con bò nó...mù màu bác ui. nó húc thì xe nào nó ghét nó húc thui. Bác nào xui xui chạy xe đỏ bị húc thì nói là tại con bò nó ghét màu đỏ :D Còn chạy xe đen mà nó bực nó cũng húc như thường :D

Last edited by a moderator:
Hạng C
14/2/05
735
2
18
57
Hà Nội

Đúng là con bò nó mù màu. Màu đỏ đối với nó cũng như màu xám thôi. Cái làm nó bị kích thích là động tác vẫy tấm khăn chứ không phải màu đỏ.

http://ask.yahoo.com/20040224.html

PS: Cái trò đấu bò ngớ ngẩn thế mà dân TBN thích được?

Hạng D
6/5/05
1.329
0
36
53

:Dcũng hay đó bác, có liên quan đến bò của TBN nữa cơ ah??? Ghê thiệt, nói chung là xe màu gì thì cũng nên tránh xa các loại đó. Hic.. các loại ko mù màu mà nó còn chơi nữa là :mad:, mà xe em ko phải đỏ đâu nhá

Hạng B1
23/11/05
89
1
0

Cái làm nó bị kích thích là động tác vẫy tấm khăn chứ không phải màu đỏ.
Đúng rùi, cái khăn rung rung làm nó tức, chứ nó mù màu. Chắc khi bác ý dừng xe, máy nổ, xe rung lên xòng xọc, nó nhìn thấy ngứa con mắt bên phải, đau con mắt bên trái nên nó chơi 1 phát cho bỏ ghét đó mà. :D:D:D

Hạng D
22/2/06
1.297
7.878
113
46
Sài Gòn

Đúng rùi đó các bác, con bò mà cần xem WCup thì chỉ nên mua tivi trắng đen cho nó xem thôi. :D:D:D. Gặp bò mà xui xẻo thì xe màu gì nó cũng tương hết.:D:D:D

Hạng B2
25/9/03
139
2
0
Hà Nội
www.gattanday.net

có khi giờ này trên Diễn đàn Bò Sài Gòn lại có bài: "Các anh em Bò chú ý, qua thông tin từ Diễn đàn Oto Sài Gòn, nếu thấy xe nào dừng xa đàn chúng ta thì đấy là xe màu đỏ, chơi chết m* nó đi!!!":D:D

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Xem màu đỏ giảm 20% kể từ hôm nay...:D

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Chuyện con bò và chiếc xe màu đỏ: Chỉ có anh bán đèn là vui, và ae OS mình nữa chứ (Xuýt quên), nếu mà 4R có tiếng Hoa chắc xe màu đỏ giảm hơn nữa phải không bác songlam? Nhưng đó là tại con bò chứ không phải tại" thuốc tẩy".