Hạng B2
11/12/13
425
293
63
HOCHIMINH
e có tham gia hội suzuki swift trên facebook đó là hội ngoài hà nội các bác ấy mới phát hiện ra lỗi mới ở bộ phận phanh.hiện tại lỗi này đang xảy ra trên xe Lắp ráp trong nước còn xe nhập chưa thấy ai báo bị sự cố này.các bác để ý xe mình có bị ko nhé
Các bác đang đi swift vào xem có bị lỗi này ko nhé.!

Hạng B2
20/5/14
231
74
28
40
Su HCM không biết bán ra bao nhiêu cai rồi nhỉ? Tình hình ngoai HN là nhiều bác bi ( ít nhất là 4) phản ánh và có đi đến Su khắc phục nhưng chưa thành công, đang lót dép chờ hãng mẹ. Sài thành có vẻ lành quá nhỉ các bác

• Like
Reactions: bình hairsalon
Hạng B2
11/12/13
425
293
63
HOCHIMINH
Nhiều khi sài gòn mình hội swift chưa có và chưa lớn mạnh nên có bị gì hay làm sao chẳng biết chia sẻ với ai.mà nhiều người cũng ko tham gia diễn đàn này lên càng mù tịt.thôi thì có ai quan tâm lên diễn đàn nếu có biết thông tin này thì lên kiểm tra lại xe của mình.vì vấn đề phanh là ko thể chủ quan được cái này rất nguy hiểm.!

Hạng B2
1/10/08
164
88
28
em thấy Sài thành Swift cũng nhiều mà ko thấy ai phản ảnh sao, lùi xuống hầm mà gặp truờng hợp này là đi luôn, hy vọng Ertiga ko bị nhé.

• Like
Reactions: bình hairsalon
Hạng D
13/1/12
2.667
89.955
113
lúc xưa em đã cảnh báo về lỗi ở hệ thóing phanh kể cả xe nhập ,.. qua otofun em bin dập tơi bời , khoing phải trên xe lắp ráp trong nước mà xe nhập cũng có vấn đề , có thể khác nhau nhưng vẫn chưa hài lòng về cái phanh này

Hạng B2
11/12/13
425
293
63
HOCHIMINH
lúc xưa em đã cảnh báo về lỗi ở hệ thóing phanh kể cả xe nhập ,.. qua otofun em bin dập tơi bời , khoing phải trên xe lắp ráp trong nước mà xe nhập cũng có vấn đề , có thể khác nhau nhưng vẫn chưa hài lòng về cái phanh này
Xe e nhập e đi thấy bình thường mà.hay tại e đi ít nhấp nhả liên tục