Hạng C
3/3/14
733
872
93
camera cập lề là để nhìn cái bánh trước bên phụ chứ có phải để nhìn bánh sau đâu mà nhìn gương hậu bác.​
Cặp lề bạn có thể tìm .... cái gì gì đó khi để số de, gương sẽ bẻ xuống ... lề, và khi rời R thì nó sẽ trở lại vị trí bình thường . (như BMW ) hay các xe mới sau nầy

• Like
Reactions: No[2]
Hạng C
30/5/15
824
660
93
Binh Thanh, tp HCM
Tài mới cạ mâm là có vẻ bác đi đúng hướng rồi, lái thêm thời gian thì quen :) trước có anh Hải trong hội Mitsu hay gắn bên q2, bác chat thử anh kemdau xem. Cái cụp gương như bác osin nói lúc trước ảnh gắn trong hội Mitsu đó, mazda mình không rõ

• Like
Reactions: kratos25 and Osin
Hạng F
29/10/16
11.579
22.169
113
Pháp
Tài mới cạ mâm là có vẻ bác đi đúng hướng rồi, lái thêm thời gian thì quen :) trước có anh Hải trong hội Mitsu hay gắn bên q2, bác chat thử anh kemdau xem. Cái cụp gương như bác osin nói lúc trước ảnh gắn trong hội Mitsu đó, mazda mình không rõ
Độ cứ độ ... xe cũ, nhưng xe mới em kh dám ạ, đừng nói em xúi nghe ...mất bảo hành là tiêu ...

Hạng C
30/5/15
824
660
93
Binh Thanh, tp HCM
Cái cụp gương là cục gì đó anh, gắn dây rắc đàng hoàng, do bên mitsu cắt option không cắt dây. Cái cục đó làm đủ chuyện từ đề nổ từ xa, cụp gương, hạ kiếng. Còn vụ bảo hành em chịu, hội nhà mit mua xe là qua gắn gập gương điện... ảnh gắn chắc hơn trăm xe rồi, ai cũng vui vẻ cả

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.579
22.169
113
Pháp
Cái cụp gương là cục gì đó anh, gắn dây rắc đàng hoàng, do bên mitsu cắt option không cắt dây. Cái cục đó làm đủ chuyện từ đề nổ từ xa, cụp gương, hạ kiếng. Còn vụ bảo hành em chịu, hội nhà mit mua xe là qua gắn gập gương điện... ảnh gắn chắc hơn trăm xe rồi, ai cũng vui vẻ cả
Xe cũ kh còn bảo hành, em có thể tư vấn ... quậy, còn xe mới mua mà độ thì kh có em trong đó đâu nha ... Thân !

• Like
Reactions: PhuongOS2015
Hạng B2
10/3/16
458
313
63
Kiên Giang
Tài mới tài củ gì mà chả cần. E tài củ xì đây, đường nhà em lộ bê tông 2,5m còn lề thì cao vời vợi không có cam lề có bửa khiêng xe lên không kịp.

Hạng C
3/3/14
733
872
93
chuẩn rồi bác. Quan điểm của em là trang thiết bị an toàn không bao giờ là đủ, nên càng nhiều càng tốt.​
Tài mới tài củ gì mà chả cần. E tài củ xì đây, đường nhà em lộ bê tông 2,5m còn lề thì cao vời vợi không có cam lề có bửa khiêng xe lên không kịp.

• Like
Reactions: kratos25
Tập Lái
21/2/18
6
0
1
Cảm ơn các bác tư vấn tận tình. Chắc em để dành làm con 360 để đi chơi Tết đợt này luôn ạ, trộm vía bữa giờ chưa cạ lại lần nào. Em thì chỉ sợ vào mấy cái đường hẹp, 2 bên là hố (gần nhà em có đoạn đường nó bồi lên cao tầm 30 - 40cm), thỉnh thoảng 2 xe ô tô tránh nhau cũng căng lắm, cứ sợ bánh trước lao xuống hố không đó các bác.

Em đang tìm hiểu cái Zestech 800 Pro cho Mazda, có bác nào sử dụng chưa cho em ít kinh nghiệm ạ.