Hạng D
2/7/11
2.431
13
38
59
Các bác đang dùng DVD Kovan cho em hỏi với. DVD của em đã set xong phần kết nối với điện thoại (ĐT em là HTC - HD2) bằng bluetooth để thoại rảnh tay khi lái xe (trong đó có cả phần phát audio qua bluetooth luôn). Chỉ có điều sao khi thoại thì âm thanh nó nhỏ quá. Mà đầu DVD Kovan bán chẳng có sách hướng dẫn sử dụng gì cả?
Thanks các bác!

Last edited by a moderator:
Tập Lái
26/7/11
4
0
0
kovan.vn
SHTP nói:
Các bác đang dùng DVD Kovan cho em hỏi với. DVD của em đã set xong phần kết nối với điện thoại (ĐT em là HTC - HD2) bằng bluetooth để thoại rảnh tay khi lái xe (trong đó có cả phần phát audio qua bluetooth luôn). Chỉ có điều sao khi thoại thì âm thanh nó nhỏ quá. Mà đầu DVD Kovan bán chẳng có sách hướng dẫn sử dụng gì cả?
Thanks các bác!
Bác cầm đến chỗ bác lắp đê ợ Fĩx, nếu nhỏ quá, thì bác yêu câu họ đổi cho cá khác. nếu còn trong thời gian đổi mơi nhé bác.
Nếu bác ở HàNội thì LH em ạ

Hạng D
15/9/04
1.722
209
63
Bac kovan ơi dvd kovan KT 3005 hư cảm ứng có cách nào chỉnh giờ trên remote được không? em đang bị hư cảm ứng.

Hạng C
2/5/07
700
320
63
HCM
Em thì lại mất tiêu cái remote control, bác nào bít ở đâu bán (SG) chỉ giúp em với.

• Like
Reactions: lam0909
Hạng D
2/7/11
2.431
13
38
59
Sau 1 thời gian mày mò giờ em chỉnh được tất tần tật đủ thứ rồi các bác ạ. Chỉ còn mỗi phần chỉnh LOGO cho các loại xe thì nó là các số nên em chịu.
Nhận xét: Thực ra DVD hiệu KOVAN cũng khá là tốt và nhiều chức năng. Nếu độ bền tốt nữa thì cũng chả phải lăn tăn làm gì. Thêm sự lựa chọn cho những ai đạt tiêu chí tiết kiệm lên hàng đầu!
Cảm ơn các bác!

Hạng F
23/12/08
5.072
544
113
43
SHTP nói:
Sau 1 thời gian mày mò giờ em chỉnh được tất tần tật đủ thứ rồi các bác ạ. Chỉ còn mỗi phần chỉnh LOGO cho các loại xe thì nó là các số nên em chịu.
Nhận xét: Thực ra DVD hiệu KOVAN cũng khá là tốt và nhiều chức năng. Nếu độ bền tốt nữa thì cũng chả phải lăn tăn làm gì. Thêm sự lựa chọn cho những ai đạt tiêu chí tiết kiệm lên hàng đầu!
Cảm ơn các bác!
Cách chỉnh giờ ntn ạ? bác hướng dẫn cho em với, em mò hoài chưa đc.
Thanks bác.

Hạng D
2/7/11
2.431
13
38
59
dem0sao nói:
SHTP nói:
Cảm ơn các bác!
Cách chỉnh giờ ntn ạ? bác hướng dẫn cho em với, em mò hoài chưa đc.
Thanks bác.
Bác vào trong phần SETUP nó sẽ có các mục cho bác chọn để tùy chỉnh theo ý mình. Từ màn hình khi bác đang nghe radio bạn thấy góc trên cùng bên phải có mũi tên quay đầu bác nhấn vào đó nó sẽ chuyển qua giao diện khác và phía dưới góc trái màn hình có chữ SETUP bác nhấn vào đó nó sẽ hiện ra các mục cho bác chỉnh. Giờ thì có chế độ chọn 12 giờ và 24 giờ. Của mình lắp thêm loa SUB điện nên chỉnh cả âm thanh luôn. Bác nào xe có tích hợp chức năng nghe nhạc và điện thoại trên vô lăng thì chỉnh được luôn (với điều kiện đầu phải tích hợp chức năng đó nhé)

Hạng B1
Pass để cài logo là : 317 sau đó enter
Chúc các bác nào chưa cài được thì cài cho xịn nhé
Em giao buôn em biết Hàng Kovan sát suất hỏng rất ít các bác ơi ! nó tùy theo lô
Có lô ko hỏng các nào luôn
Kovan giá rẻ dùng cho người thu nhập vừa phải , không xa xỉ về tiền bạc
Nếu sử dụng phù hợp kinh tế chọn Kovan
Nó chung Kovan tại Việt nam ai cũng xài được , và ai cũng bán được , bây giờ tràng lang nên nó dần dần mất giá trị khi con người luôn tranh nhau về giá

• Like
Reactions: Langtugia1988
Hạng D
2/7/11
2.431
13
38
59
hung92 nói:
Pass để cài logo là : 317 sau đó enter
Chúc các bác nào chưa cài được thì cài cho xịn nhé
Em giao buôn em biết Hàng Kovan sát suất hỏng rất ít các bác ơi ! nó tùy theo lô
Có lô ko hỏng các nào luôn
Kovan giá rẻ dùng cho người thu nhập vừa phải , không xa xỉ về tiền bạc
Nếu sử dụng phù hợp kinh tế chọn Kovan
Nó chung Kovan tại Việt nam ai cũng xài được , và ai cũng bán được , bây giờ tràng lang nên nó dần dần mất giá trị khi con người luôn tranh nhau về giá
Bác hung92 cho hỏi chút. Pass cài Logo cho kovan là 317 và Enter là sau đó nó ra Logo của các hãng xe cho mình chọn phải không ạ? Bác vui lòng chỉ dẫn cụ thể giúp các anh em đang sử dụng Kovan với. Cảm ơn bác!