Các bác giúp em với

• .

Bình chọn: 0 0,0%
  • .

Bình chọn: 0 0,0%

• Total voters
    0
  • Poll closed .
Tập Lái
27/12/14
15
1
3
32
London, United Kingdom
xe em bị hiện mấy đèn báo
voi dòng chữ kia là lỗi gì vậy các bác ơi
cac bác nhìn kĩ giup em xem lỗi nhưng gì với ạ
em cám ơn ạ
Các bác dành về cadillac giúp em với
Các bác dành về cadillac giúp em với

Chủ đề tương tự
Chủ đề tương tự
Hạng D
19/10/09
4.733
14.282
113
Tel : 0949999684 .
Trước tiên là bác thay nhớt khai báo bảo dưỡng nó đi .Sau đó text cái lổi check engine .Nếu ở gần Q10 ghé bên em làm đi bác.Không thì cho em đời xe ,tên xe em chỉ bác cách xóa lổi bảo dưỡng ,có thể đây là gốc mà cái đèn check engine nó sáng.Lọc nhớt em có sẳn,máy text em có luôn .Trước khi đi bác nhớt ktra ty thăm nhớt máy và nước làm mát nhé.Cái đó bác tự làm được làm trước đi.

• Like
Reactions: Hoangngocphat
Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
Có rất nhiều lý do xe báo đẻn check engine.Có khi lý do tưởng là nhỏ nhặt nhất là đóng nắp bình xăng chưa chặt hay nắp bình xăng lâu ngày đậy không chặt, xe cũng lên đèn báo .Đóng lại nắp bình xăng hay có thể thay nắp bìn xăng khác thử xem.Nếu vẫn còn lên đèn thì vô tiệm sửa xe bảo họ đọc mã lỗi rồi lên mạng tra mã lỗi là tham khảo biết đươc xe mình bi lỗi gì
http://engine-codes.com/make/cadillac

• Like
BTH confirmed
Hạng B2
28/5/10
220
154
43
Nếu bác làm theo chẩn đoán của bác Phong Nguyen mà chưa có kế quả thì bác kiểm tra thử phần cảm biên khí thải nhé. Phần này bằng cơ nên lâu ngày bị kẹt, cần vệ sinh, ngâm dầu. Trước đây xe mình (nhập khẩu) cũng bị, tìm mãi mới ra bệnh.

• Like
Tập Lái
27/12/14
15
1
3
32
London, United Kingdom
Trước tiên là bác thay nhớt khai báo bảo dưỡng nó đi .Sau đó text cái lổi check engine .Nếu ở gần Q10 ghé bên em làm đi bác.Không thì cho em đời xe ,tên xe em chỉ bác cách xóa lổi bảo dưỡng ,có thể đây là gốc mà cái đèn check engine nó sáng.Lọc nhớt em có sẳn,máy text em có luôn .Trước khi đi bác nhớt ktra ty thăm nhớt máy và nước làm mát nhé.Cái đó bác tự làm được làm trước đi.
em cám ơn bác. khai thật với bác là em mù tịt không biết gì về xe.em ở mãi hải dương cơ bác ạ.xe mẹ em mang đi sửa mấy lần rồi mà thợ hải dương không biết sửa ạ
mong bác chỉ tường tận giúp em với ạ
xe nhà em là cadillac cts 3.6 bác ạ. đời 2009-2010 e không nhớ rõ :(

Tập Lái
27/12/14
15
1
3
32
London, United Kingdom
Có rất nhiều lý do xe báo đẻn check engine.Có khi lý do tưởng là nhỏ nhặt nhất là đóng nắp bình xăng chưa chặt hay nắp bình xăng lâu ngày đậy không chặt, xe cũng lên đèn báo .Đóng lại nắp bình xăng hay có thể thay nắp bìn xăng khác thử xem.Nếu vẫn còn lên đèn thì vô tiệm sửa xe bảo họ đọc mã lỗi rồi lên mạng tra mã lỗi là tham khảo biết đươc xe mình bi lỗi gì
http://engine-codes.com/make/cadillac
em cám ơn bác. em sẽ tham khảo í kiến giúp đỡ của bác ạ .em cám ơn

Tập Lái
27/12/14
15
1
3
32
London, United Kingdom
Nếu bác làm theo chẩn đoán của bác Phong Nguyen mà chưa có kế quả thì bác kiểm tra thử phần cảm biên khí thải nhé. Phần này bằng cơ nên lâu ngày bị kẹt, cần vệ sinh, ngâm dầu. Trước đây xe mình (nhập khẩu) cũng bị, tìm mãi mới ra bệnh.
dạ em cám ơn bác. em hnao mang xe đi kiêm tra như các bác nói xem như nào ạ.có gì không được e lại gào thét nhờ các bác giúp ạ