Hạng B1
11/12/06
61
4
8
Cái vụ gập gương các bác chú ý đừng để mấy đồng chí giữ xe bẻ bằng tay, dễ bị trật bánh xe như xe em đã bị hôm trước. Sáng nay e đã mang ra chỗ bác KhacTrung-Sg để sửa, tháo ra thì bị gãy răng của bánh xe, bác KT nói bánh răng này không có để thay. Tối e về chung cư vùa đưa xe vào chưa kịp tắt máy thì chú giữ xe chạy lại bẻ gập gương vào 1 cái mà lòng e tê tái, chạy xuống sờ cái gương thì tiêu luôn không tự động gập được nữa, thế là mất mấy tiếng đồng hồ chờ sửa cộng với mấy trăm. Không biết giờ sao nữa, giờ mà hư cái bánh răng chắc chỉnh bằng cơm luôn quá. Các bác hết sức chú ý vụ này.

Hạng B2
21/7/10
222
2
36
Bác mở cửa sổ ra để hét lên cho mấy ổng nghe. "Gương tự động ông ơi!!!!"

Chúc bác may mắn ...

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
ngày mai ra em xem lại coi khắc phục tiếp được nữa không nhé bác , nếu khắc phục được thì em không tính phí tiếp nha , chia buồn cùng bác .

Hạng B2
2/5/09
229
73
28
37
Q7
chia buồn cùng bác. xe bác mà em nghe còn tê tái lòng người. có thể vào hãng kia trên 72 trần đình xu or trường hải được không bác. hay là mình đặt bác korea mua cập kình mới đi bác ơi.

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
ông giữ xe chỗ bác nhanh nhẩu thật

em đi ăn mấy lần giữ xe cũng nhanh nhẩu bẻ kính, mà em vừa thấy đụng vào là em xua tay lia lịa, thế là thoy ko bị bẻ nữa.
ngoài decal Baby in car thì em nghĩ cần làm thêm cái Gương gập tự động nữa mới được, nhanh nhẩu chết người ta ko cơ chứ.
cảm ơn bác đã thông báo

Hạng B2
22/4/05
347
26
28
Chia buồn cùng bác. Lúc mới đầu lấy xe, e cũng "ngu ngu" lúc nào quên gập điện mà đã tắt máy thì gập tay. Sau đọc kĩ manual thấy nó cảnh báo, nên chừa luôn, hên là chưa gây hậu quả nghiêm trọng.

Bác thử hỏi TH co nhập linh kiện này không chưa?

Last edited by a moderator:
Hạng B1
11/12/06
61
4
8
khactrung nói:
ngày mai ra em xem lại coi khắc phục tiếp được nữa không nhé bác , nếu khắc phục được thì em không tính phí tiếp nha , chia buồn cùng bác .

tks bác KT, mai sắp xếp thời gian chạy ra bác xem lại giúp

Hạng D
27/4/10
1.502
33
48
Hành tinh Xay-da
ở VN chắc mai mốt TH nên chế ra 1 loại vừa gập tay vừa gập điện được quá!
Hy vọng bác chủ sẽ sửa được ok !

Hạng B1
2/4/10
89
0
8
yeuxehoi nói:
ông giữ xe chỗ bác nhanh nhẩu thật

em đi ăn mấy lần giữ xe cũng nhanh nhẩu bẻ kính, mà em vừa thấy đụng vào là em xua tay lia lịa, thế là thoy ko bị bẻ nữa.
ngoài decal Baby in car thì em nghĩ cần làm thêm cái Gương gập tự động nữa mới được, nhanh nhẩu chết người ta ko cơ chứ.
cảm ơn bác đã thông báo

cái này là ''nhiệt tình + ngu dốt =....''chắc mấy bác biết rồi hén:Dmà ở việt nam thì thấm nhuần tư tưởng kách mệnh đó rồi ở đâu các bác cũng gặp thôi từ cấp thấp tới cấp....:(