Tư Vấn Chia Sẻ Các bác đừng đi theo em

MZP
Hạng B2
9/5/04
341
1
0
45
Hanoi, Vietnam
Dại dột quá, mấy hôm trước nghe lời thằng bạn quyết định bọc vải cho ghế nỉ, hôm nay em mới nhận được và lắp xong xuôi, nhưng mà than ôi..Xấu quá chừng, không thể chấp nhận được, kiểu này dễ phải gỡ ra dùng lại nỉ mật Tụi thợ nó may bọc ghế mà chẳng theo múi ghế gì cả, Cứ như là một tấm vải lồng vào... Thôi thì mất 600K tiền học phí rồi:mad::(

dnp
Hạng B2
5/12/03
128
1
0
RE: Các bác đừng đi theo em

Bọc vải? Bác bọc vải simili hay là vải gì?

MZP
Hạng B2
9/5/04
341
1
0
45
Hanoi, Vietnam

Bọc vải bác ạ. Nhưng đúng là cái hàng em may tệ quá. Đúng là nên tham khảo trước khi đặt hạng Không thể tin mấy bác bán hàng được. Dám quảng cáo là toàn may cho Đại Sứ Quán. [:'(]

MZP
Hạng B2
9/5/04
341
1
0
45
Hanoi, Vietnam

À quên, bọc vải kaki hay sao ỵ Em không rành về vải lặm Bác có chỗ bọc đẹp ạ. Để em bọc lại lần nữa. Mà không biết bọc vải có tốt hơn nhiều không. Chỉ sợ nó sẽ làm hỏng bộ nỉ thì chán[8D]

O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC

một đời ta 3 đời nó mà bác, tiền mất tật mang, bác cứ xài nỉ original là đẹp nhất, khi nào nỉ hư bác đi bọc lại nỉ khác chỉ tốn khoảng 1,5 triệu là đẹp như zin. nếu là xe nhà là hơn 5 năm phải đi bọc lại đó bác.

MZP
Hạng B2
9/5/04
341
1
0
45
Hanoi, Vietnam

Vâng, cám ơn bác an ủi. Em đang đợi cái vải nó cũ bẩn để bóc nó ra nhìn lại cái ghế bọc nỉ original đây ;)

Hạng B2
8/7/04
111
0
16

Tôi đang định bọc giả da (simili) loại tốt, chắc là sẽ phù hợp với VN. Nhưng không biết có làm hỏng nỉ origin không nhỉ?

O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net

Simili nóng lém bác ơi....thà để nỉ hoặc chơi da thiệt luôn đi....

Thiển ý của em thế bác đừng giận