Hạng D
9/11/09
1.939
122
48
Lâu em im vì cái hoàn cảnh éo le ko có khả năng tham gia hoạt động Xóm!
Nhưng chắc vì thế mà nhìu Bác ghét em với những cái lý do gì nó vô duyên vô độ!
Toàn các Bác em từng ái mộ và tấm chân tình!
Trong Xóm em thuộc dạng đầu xanh ít tuổi nhưng ko vì thế em càng quấy và thể hiện, thgian dài với Xóm em nghĩ các Bác Mợ biết Laotuu em thế nào!
Em ghét mấy Bác nào ko biết về em mà nghe miệng lưỡi rồi gán mác cho em nhé! Em củng ghét mấy Bác a dua ko tìm hiểu ngọn ngành rồi hùa theo!
Củng vì bảo vệ Xóm mà Nha Trang em nằm rìa chi hội để rồi BÁC nào bảo em "Chảnh" ko thèm chơi hay tiếp đón Xóm ta...xin thưa Laotuu em xưa nay thế nào..kẻo BÁC lại nhột! Củng xin thưa ko phải khi nào em củng có đủ khả năng, điều kiện củng như cơ hội đc tiếp đón!
Xin lỗi vì em ko ngại nói thẳng đến 1 số BÁC... và củng gửi 1 số BÁC mới tham gia sau ko biết em mà gán em cái mác như đúng rồi!
Xin lỗi 1 số BÁC vì em nói thẳng nặng lời! Nhưng ghét cứ thẳng mặt em mà chửi 01694028477.

Em xin im cho nó ngụi lòng!

Hạng D
9/11/09
1.939
122
48
Chuyện của bác nhiều người trong ngoài đều biết mà, không đến mức đó đâu.
Chào Bác...lại để Bác hiểu nhầm :)
Ý em đang nói đến 1 số Bác là thành viên cựu trào của Xóm trong Xì Phố.
Chứ ngoài này em bị ăn cục chửi lâu giờ...viêm mãn luôn rồi :D
Ps: Bác cái nhà to đùng...mặt phố (chưa rửa)! Em hay ngang qua sớm mà vội ko kịp tấp vào chào hỏi Bác! Thứ lỗi em với!

Hạng D
9/11/09
1.939
122
48
Lại có chuyện gì vậy Bác @laotuu2002.
Toàn AE với nhau cả mà.
Dạ...em xin lỗi vì làm các Bác bận tâm!
Lâu lâu ngoi ngóp không có "chủ đề" nên em lôi cái tâm sự buồn ra để Bác nào thấy nhột lại cất tiếng lên cho nó rôm rã!
Mà buồn thật đó Bác...! Lắm Bác trong đó củng rỗi...để im cho em hụp lặn tìm cái miếng ăn qua ngày! Em nào có làm chuyện ác...mà tự nhiên như rứa!
Ps: em mà vô đc facebook em nói thẳng trong group chứ đâu như "Chí phèo" phá Xóm thế này!
Xin lỗi làm Bác bận tâm!

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Hcivic
Hạng D
13/1/10
2.305
1.563
113
Bình Thạnh, HCM
Dạ...em xin lỗi vì làm các Bác bận tâm!
Lâu lâu ngoi ngóp không có "chủ đề" nên em lôi cái tâm sự buồn ra để Bác nào thấy nhột lại cất tiếng lên cho nó rôm rã!
Mà buồn thật đó Bác...! Lắm Bác trong đó củng rỗi...để im cho em hụp lặn tìm cái miếng ăn qua ngày! Em nào có làm chuyện ác...mà tự nhiên như rứa!
Ps: em mà vô đc facebook em nói thẳng trong group chứ đâu như .......
Xin lỗi làm Bác bận tâm!
Nhiều lúc AE hiểu nhầm chút thôi. Từ từ sẽ hiểu nhau mà.