Hạng B1
16/10/11
54
0
6
Hôm trước e có đi nhờ xe của A bạn và nghiện ngay nhưng do tính hình tài chính có hạn ( e cũng đã cố ). e chỉ có tầm 150 triệu. các Bác cho e hỏi là tầm tiền đó có cưới được em nó không ạ ? hoặc Bác nào muốn chia tay em nó thì PM hoặc alo giúp e với. cầm tay của em: 098 915 tám năm tám năm ạ .
Cám ơn các Bác.

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
teknosolar nói:
Hôm trước e có đi nhờ xe của A bạn và nghiện ngay nhưng do tính hình tài chính có hạn ( e cũng đã cố ). e chỉ có tầm 150 triệu. các Bác cho e hỏi là tầm tiền đó có cưới được em nó không ạ ? hoặc Bác nào muốn chia tay em nó thì PM hoặc alo giúp e với. cầm tay của em: 098 915 tám năm tám năm ạ .
Cám ơn các Bác.
Tầm này sợ không kiếm được bác ơi, phải chừng 200-220 thì tạm thôi!!! :)

Hạng B1
16/10/11
54
0
6
Cám ơn Bác,
E cũng biết như thế và cũng đang cố gắng mượn mỗi nơi một tý ạ

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
teknosolar nói:
Cám ơn Bác,
E cũng biết như thế và cũng đang cố gắng mượn mỗi nơi một tý ạ
Cũng phải để dư tối thiểu thêm chừng 10-20 chai vì chắc chắn bác sẽ tốn thêm lắt nhắt mà gộp lại cũng nhiều lắm đó!!! :)

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
giá xe thì vô chừng , nếu bác kiếm được 1 em ổn định về máy móc , ngoại thất thì nhìn ổn thì phải từ 220 - 250tr thì Ok còn nếu rẻ quá coi chừng gặp xe nát về sẽ tốn nhiều công sữa chữa và công sức....

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
teknosolar nói:
Cám ơn các Bác.
Trên bonbanh.com vẫn có giá này. Nhưng đa phần là xe ở phía bắc. Có lẽ ngoài đó ko chuộng loại xe này. Mua về thì chắc chắn Bác có công ăn việc làm ổn định trong suốt 5 năm. (Làm full time luôn nha! 18h/ngày)

Hạng B2
4/10/11
244
32
28
Xedaumalai nói:
teknosolar nói:
Cám ơn các Bác.
Trên bonbanh.com vẫn có giá này. Nhưng đa phần là xe ở phía bắc. Có lẽ ngoài đó ko chuộng loại xe này. Mua về thì chắc chắn Bác có công ăn việc làm ổn định trong suốt 5 năm. (Làm full time luôn nha! 18h/ngày)
Thời buổi kinh tế khó khăn này,mà có công việc ổn định là quá good rồi !:D

Hạng B2
31/3/10
335
16
18
Quy Nhơn - Bình Định
Previa đo nói:
Xedaumalai nói:
teknosolar nói:
Cám ơn các Bác.
Thời buổi kinh tế khó khăn này,mà có công việc ổn định là quá good rồi !:D
Xe giá thì ~ 150Tr thì em xin can. Em bị rồi nè, nay em nó đã "nâng tầm giá trị Việt" lên 250Tr rồi nè. thay gần như là hết, nhưng cũng may là được các bác trong hội giúp đỡ tận tình và có bác C.Cường nên có đúng phụ tùng Previa để thay thế. Vì đang bị kẹt vốn nên cũng đang lưỡng lự muốn gả em nó đây

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
@Lengquanghuy: Bác định bỏ chạy sao?
Nếu muốn tìm 1 con xe để đi thì nên nghỉ theo hướng thực tế. Có nghĩa là phải đi theo qui luật thị trường. Tìm mấy cái của nợ đó về là toy luôn đó.
Nhiều khi lấy về rồi đổ vô 1 mớ mà nó chưa ra hồn thì nguy to.