Hạng D
1/8/13
1.146
1.139
143
lo gì , sau này chán bán vẫn lời lại 300 chai . đừng sợ bác. đã là fan toy thì thích là nhích. ko nên hỏi tốn thời gian chờ đọc câu tl .

Hạng B2
22/9/13
459
520
93
Lấy luôn đi bác ơi. Em hỏi thằng Chevy Tralblazer cũng bắt mua gần 100 củ phụ kiện đây. Thôi thì lấy Fotun cho nó lành.

View attachment 1725872
Chào các bác, chuyện là nhà em chuẩn bị xuống nước em Toyota Fortuner 2018 bản máy xăng. Hiện tại các đại lý đều yêu cầu gói phụ kiện 100tr và thấy chổ An Thành Fukushima phụ kiện rõ ràng và nhiều nhất. Mấy đại lý khác đa số lắp phụ kiện linh tinh lấy 70 củ. Các bác nào có thông tin đại lý lấy xe tốt giúp em với.
không biết bác ở đâu, xin mời bác qua hãng e xem xe TRAILBLAZER bản full máy dầu thử ah. để trải nghiệm coi nó có êm hay bóc như xăng không ah, có xe giao liền cho bác luôn. còn không qua xơi miếng nước e chỉ bác đại lý toyota đặt mua xe không phụ kiện 0989465052 Mr Tuấn Anh nha bac

Hạng B1
8/4/13
57
42
8
Thời bao cấp gọi đây là bia lên cơn (bia lên men từ quả khóm) kèm mồi mà vẫn nhiều người uống vì không có lựa chọn khác, còn bây giờ có rất nhiều lựa chọn, tại sao vẫn Toy để rồi xin ý kiến. Mua bán xe oto ở VN mình khác hẳn nước ngoài, người bán là thượng đế nên người mua phải chịu thiệt, trong khi mình có tiền tại sao không tẩy chay những kiểu làm ăn như thế.

Nếu anh muốn tham khảo dòng xe khác. Hãng Chevrolet bên em có phiên bản Chevrolet trailblazer 1 cầu số tự động và 1 cầu số sàn. Sang trọng, Lịch lãm, giá cả phải chăng không những không mua phụ kiện mà còn được hổ trợ thêm nha A. LH em : 0934943352 để nhận ưu đãi .

Hạng B2
2/5/16
281
340
63
TPHCM
dangkhoastudio.com
Thích xe gìm mua xe nấy.
Mình làm bên ảnh cưới, lính lác và khách cho ngồi fortuner dầu cho đỡ xót của, thay hay sửa cũng rẻ,đi làm thì mình lên fortuner.
Còn đi chơi thì lấy Bim ra chơi. Vợ con lên xe mà dơ dáy hay xả rác là mắng liền, đi e cũng ghét người nhà ý kiến đòi mở cửa vì say xe lắm.
nói vậy thôi,chứ nghĩ den cảnh khách nó leo lên bim 750 mà vắt vẻo cái chân thối lên bệ tì tay thì ko chịu nổi đâu.
theo tôi fortuner là 1 chiếc đáng tiền để mua kd, còn audi/bmw/mẻrc đáng đẽ hưởng thụ các bác ạ.