Tập Lái
9/9/15
37
19
13
40
Tình hình là cuối tuần này em lấy V2 về ah, nhưng em lăn tăn một vài thừ sau..Bác nào có kinh nghiệm tư vấn giúp em ah.

1. Em muốn lắp camera lùi nhưng không lắp DVD (vì OEM hoặc hàng tàu nghe nói làm giảm chất lượng ja6m thanh ah). các bác tư vấn giúp em giải pháp là gắn màn hình trên gương lùi được không ah, nó có ảnh hưởng gì khi quan sát không? Cũng như nếu bình thường thì có nhìn gương để quan sát đằng sau được không ah. Vì em hay chở F1 ờ hàng ghế sau ah. Ah tiện thể ch em xin chồ lắp uy tín cho camera lùi và màn hình trên gương luôn ah.
Note: Em cũng có ý tưởng là dùng camera lùi không dây kết hợp với Iphone hoặc Ipad của F1 ah...có khả thi không ah. hihihi!

2. Em muống nâng cấp âm trầm cho xe nhưng không bik nên sử dụng thương hiều nào tốt. Em đang phân vân giữa subwoofer Herzt và Gladen tầm 8tr đổ lại ah.

Thanks các bác đã tư vấn!

Hạng B2
10/3/15
130
44
28
27
Tình hình là cuối tuần này em lấy V2 về ah, nhưng em lăn tăn một vài thừ sau..Bác nào có kinh nghiệm tư vấn giúp em ah.

1. Em muốn lắp camera lùi nhưng không lắp DVD (vì OEM hoặc hàng tàu nghe nói làm giảm chất lượng ja6m thanh ah). các bác tư vấn giúp em giải pháp là gắn màn hình trên gương lùi được không ah, nó có ảnh hưởng gì khi quan sát không? Cũng như nếu bình thường thì có nhìn gương để quan sát đằng sau được không ah. Vì em hay chở F1 ờ hàng ghế sau ah. Ah tiện thể ch em xin chồ lắp uy tín cho camera lùi và màn hình trên gương luôn ah.
Note: Em cũng có ý tưởng là dùng camera lùi không dây kết hợp với Iphone hoặc Ipad của F1 ah...có khả thi không ah. hihihi!

2. Em muống nâng cấp âm trầm cho xe nhưng không bik nên sử dụng thương hiều nào tốt. Em đang phân vân giữa subwoofer Herzt và Gladen tầm 8tr đổ lại ah.

Thanks các bác đã tư vấn!
hi bác!
bac xe mới nên tâm lý cũng đắn đo nhiều nên em nghĩ bác nên phương án gắn màn hình gương là tốt hơn vì kêt nối vs iphone vs ipad là không tiện, cũng như không chuyên dụng như màn hình taplo hoặc màn hình gương.
- màn hình gương 4,3" rất săc nét tiện dung6 có thể đặt ở taplo hoặc gắn trên kính ạ.
MaN%20HiNH%204,3%20INCHES%20GaN%20TReN%20TAPLO%20CaC%20LOaI%20XE_21.jpg

- màn hình gương chống chói thay gương chiếu hậu vừa là gương vừa làm màn hình

bác có thể ghé manhquanoto 451 An dương vương, p3, quận 5, hotline: 0934.095.209 xem chi tiết sản phẩm, và chất lượng ạ,

Hạng C
18/12/14
755
11.802
93
Quận 11
E cũng giống bác chủ, e tính gắn Vietmap C005 hoặc C007 kết hợp cam de luôn. Vì nghe nói DVD OEM hay bị lỗi linh tinh. Các bác gắn DVD OEM rồi cho e xin cao kiến ạ.

Hạng B2
10/3/15
130
44
28
27
E cũng giống bác chủ, e tính gắn Vietmap C005 hoặc C007 kết hợp cam de luôn. Vì nghe nói DVD OEM hay bị lỗi linh tinh. Các bác gắn DVD OEM rồi cho e xin cao kiến ạ.
bên em gắn nhiều DVD OEM rât nhiều ma chua thây ai nói là lỗi ạ

Hạng B2
28/7/08
451
17
18
40
Gia Lai
bác cứ lên thằng pioneer loại xin nghe khác đồ zin theo xe liền à. Còn Sub điện thì bác cứ chơi thằng subwoofer Herzt là đỉnh nhất rồi.