Tư Vấn Chia Sẻ các bác giúp với

Hạng D
Thưa các bác em bọc sàn xe em bằng simili , khi đặt thảm lót chân lên trên khi lên xe thì rất trơn , có bác nào bị nhu em không và cách làm cho không bị trơn nhu thế nào chỉ giúp em với . em cảm ơn nhiều

Hạng B2
10/10/05
359
69
28
RE: các bác giúp với

dán 1 miếng keo 2 mặt vào giữa là xong bác ơi! Đơn giản thôi mà!:)

Hạng B2
28/4/05
212
5
18
55

1.Mua loại thảm mà có gân gai ở mặt sau
2. Mua cả cuộn băng dính hai mặt vứt vào cốp mỗi lần cần cắt một đoạn.
3 mua cái miếng giáp dính giật ra lại dán lại được như kiểu dành cho áo hay giầy , rồi gắn 1 bên vô thảm 1 bến dán vào sàn.

Cuối cùng: Bác chỉnh lại ghế ngồi đừng để chân với các cần đạp xa quá sẽ luôn có chiều hướng đạp với lên và luôn đẩy thảm sàn lên phía trên.

Hạng B2
26/9/04
340
25
18
52

Nếu ở HN thì ra Ngô văn Sở, có mấy hàng bán thảm, đặt 1 bộ thảm vừa theo kích thước xe. Đảm bảo đẹp, độc, giá không đắt, màu hợp với nội thất xe.
Tôi làm xe 7 chỗ hết 300k. giá tùy thuộc vào loại thảm, có cả loại dày cộp khoảng 10mm. Giá may viền khoảng 5-8k/m dài. Thời gian khoảng 1 tiếng, chờ lấy ngay.

V8
Hạng B2
27/5/05
150
1
0

Trích đoạn: otohanoi

Thưa các bác em bọc sàn xe em bằng simili , khi đặt thảm lót chân lên trên khi lên xe thì rất trơn , có bác nào bị nhu em không và cách làm cho không bị trơn nhu thế nào chỉ giúp em với . em cảm ơn nhiều
Bác ra Cát Linh - HN mua 1m thảm lát nền nhà loại mỏng, cắt 1 miếng 10x20 cm, mua băng dính 2 mặt loại mỏng như tờ giấy, có bán ở các cửa hàng văn phòng phẩm để dán cái miếng thảm đó vào sàn xe, sau đó đặt thảm lót chân lên đảm bảo sẽ không bị xê dịch nữa.