Hạng C
25/9/08
900
1
16
Trước đây em rất ghiền tennis. Tự nhiên gần đây em bỗng thấy mất hứng, ko đam mê chạy theo trái banh nữa. Lên sân cũng cố gắng lắm, nhưng thỉnh thoảng bị "tuột".

Có cách nào lấy lại cảm hứng, đam mê... hay chỉ ngồi chờ nó quay lại?

Hạng D
17/3/07
1.073
420
83
48
Tranh thủ đi chụp hình ... hết hứng chụp lại quay về tennis thôi !! A biết sao hết hứng rồi ... hôm trước trượt nhiều quá !! hehe...

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
Triệu chứng tiền mãn tennis đây mà!
Em thấy OTC mình có nhiều bác vượt qua rồi đó, anh culanhotmit hỏi kinh nghiệm thử! Như là bác cuongden, lh_nhut, VKool...

VIP CARD MEMBER
15/6/10
207
1
0
thuytram nói:
Triệu chứng tiền mãn tennis đây mà!
Em thấy OTC mình có nhiều bác vượt qua rồi đó, anh culanhotmit hỏi kinh nghiệm thử! Như là bác cuongden, lh_nhut, VKool...

ặc bác Trâm chẩn đoán bác là bị hội chứng tiền mãn...
panh đóa..;), bác nên bế môn luyện Bia 1 thời gian đi:D

Hạng C
9/9/07
652
0
16
53
VN
Bệnh nào cũng có nguyên nhân, nhất là bệnh hứng này. Culan phải khai báo thêm chi tiết thì mới tư vấn được.

Hạng B1
14/4/10
97
0
0
12
không hứng đánh thì vào săn ăn gà cũng hứng lắm bác cù là ui, không cứ nhất thiết là phải đánh đâu,,, vui đáo để...

Hạng B2
4/9/07
448
2.417
93
em nghĩ đơn giản nhất là cứ dùng tay kéo ra, và búng búng vài cái chắc là có hứng lại ngay phải không bác Già :p
nếu tự Cùlà búng không ép phê thì nhờ người làm hộ xem sao :D

yahama nói:
Bệnh nào cũng có nguyên nhân, nhất là bệnh hứng này. Culan phải khai báo thêm chi tiết thì mới tư vấn được.

Last edited by a moderator:
Hạng C
25/9/08
900
1
16
do_hcmc nói:
em nghĩ đơn giản nhất là cứ dùng tay kéo ra, và búng búng vài cái chắc là có hứng lại ngay phải không bác Già :p
nếu tự Cùlà búng không ép phê thì nhờ người làm hộ xem sao :D
Bác giúp em được ko ạ? :D

Hic, có ai bị kiểu này ko? Trận trước oánh tưng bừng, trận sau đứng vật vờ trên sân như cái bóng, đụng vào là hỏng...