Tập Lái
26/8/04
21
0
0
HN-VN
Em tìm các bài trong mục này mà ko có thấy đề tài này.
BÁC nào biết địa chỉ làm sạch nộit hất ơ HN ngon ngon cho em biết với nhé. Cụ thể là đánh ghế da, rửa trần v.v.. Cảm [n các bác

Hạng B2
17/7/04
135
0
16
Hà Nội
RE: Các bác làm ơn cho em hỏi tý về làm sạch nội thất

I em vừa nàm ở 363B Trần Khát Chân xong. 170K, ngon lành, thơm phức, thợ nhiệt tình, long-legs xấu. :)
Lần trước làm ở Lê Duẩn (Gần VZ75, qua ngã ba LD-Trần Nhân Tông 150m bên trái có chỗ rửa xe cũng OK). 200K

Tập Lái
14/1/05
17
1
0

Thế ở TP.HCM có chổ nào giặt trần , đánh ghế da, ... ngon - bổ - rẻ không hở các Bác ? Xin chỉ giúp

Tập Lái
5/3/05
6
0
0

Wheels thử gọi 9325177 xem sao, hình như là Nhật Vũ gì đó dùng toàn công nghệ Đức thì phải vì nó làm theo chuẩn xe Mẹc

Tập Lái
14/1/05
17
1
0

Cám ơn Bác chỉ chổ . Để em làm thử, nếu có gí hấp dẫn sẽ cho bác biết .

Tập Lái
20/3/05
7
0
0

Thấy các bác có vẻ cầu kì nhỉ? Tớ thì chi dùng máy hút bụi ỏ nhà mà hút rồi mua mấy cái chai dùng làm mềm da ghế, còn trần xe thì cũng dùng loại foam cleanser tho6ng thường thôi. Sau khi rửa xong thi xịt 4 bánh xe bằng wet look là ổn. Mời các bác xem hình xe em bên BMW, cách phân biệt M3 xịn và đểu :(. threat do bác chiên gia ptson start.

Tập Lái
23/9/04
9
0
0
mail.yahoo.com

Có lẽ bác the_lover nói đúng, lâu lâu cũng phải lao động cho khỏe người, chứ mình cứ mang ra dịch vụ thì dần dần tay chân teo lại thì... hỡi ôi:D.

Hạng B2
27/12/04
380
1
18

Tôi có bác lái xe chăm làm sạch xe lắm, cũng đỡ tốn một khoản tiền.

Tập Lái
23/9/04
9
0
0
mail.yahoo.com

Nhưng không có bác lái xe thì biết đâu xe cũng đỡ dơ hơn vì ít đi hơn và có đi thì ít người ngồi trong hơn. Đúng không bác uzast? Tốt nhất là bác tự lái và osin ở nhà kiêm luôn car fluppy girl :D

Hạng D
11/12/03
1.208
165
63
46
Hanoi, Vietnam

em mua 1 hộp bọt ở Metro 60k, bỏ 2 h loay hoay cọ rửa hôm 30 tết, ngon chóet, hihihi