Tập Lái
1/3/09
6
0
0
Em đang muốn cưới một em 7 chỗ bồ kết nhất RAV4 mà chẳng có tí kinh nghiệm nào , bác nào dùng rồi tư vấn cho em phát , 75k ko có nhiều lựa chọn cho SUV , nghe giang hồ đồn là RAV4 chỉ đẹp mã mà cũng lởm lắm nên em rất hoang mang , đại ca nào chỉ giáo cho em với T_T

Hạng F
8/8/06
6.454
20.789
113
40
Em thì chưa chạy dòng xe này.Tuy nhiên bên Công ty em có nhập về và có bán em này.Vừa rồi bên em còn một chiếc đời 2008 vừa mới bán xong,
Cảm nhận của em với loại RAV4 Base 2,4L.Em này sài chung động cơ với Camry.Nội thất khá đơn giản so với số tiền 54K USD.Thiết kế các ghế ngồi khá thông minh và tiện dụng.
Em chỉ nhận xét vậy.Phần còn lại do bác quyết định thôi.BÁc nào chạy rồi thì tư vấn thêm cho bác ấy đi.

Hạng B2
2/5/07
208
3
16
55
Saigon
Re:Các bác nào cho em camr nghĩ về RAV4 2009 đi huhu

Scorpjon8x nói:
Em đang muốn cưới một em 7 chỗ bồ kết nhất RAV4 mà chẳng có tí kinh nghiệm nào , bác nào dùng rồi tư vấn cho em phát , 75k ko có nhiều lựa chọn cho SUV , nghe giang hồ đồn là RAV4 chỉ đẹp mã mà cũng lởm lắm nên em rất hoang mang , đại ca nào chỉ giáo cho em với T_T

http://www.otosaigon.com/forum/m1428738.aspx

Đây là chiếc đầu tiên đến tay người tiêu dùng VN Bác ạ! Cảm nhận : Tốt!

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

em chạy qua 1 con RAV4 2.4 limited từ sài gòn đi đà lạt, xe ko có cảm giác an toàn cho lắm , tốc độ 100 km/h chờ 2 người xe rất lắc và bồng bềnh, vào cua thì hơi kinh ..., tay lái rất nhẹ cũng có cảm giác ko thật hơi nguy hiểm, chân ga mềm, máy yếu , hộp số phản ứng chậm khi thốc ga vượt xe khác. Về phần trang bị nội thất thì hơi thất vọng, ghế tái chỉnh điện, ghế phụ chỉnh tay và đều bọc nỉ, có sunroof và giàn loa JBL với loa bass nằm sau cánh cửa cốp nhưng cho âm thanh rất tệ , dưới trung bình..nếu có 54K bác nên lấy con CRV nhập full option cũng bằng giá nhưng trang bị thì hơn ...điều quan trọng cuối cùng là xe chỉ sài được 5 chỗ , 2 ghế sau cho trẻ em dưới 7 tuổi cũng còn chật ..

Hạng B1
8/2/09
50
1
8
360.yahoo.com

ên
canadabuon nói:
...điều quan trọng cuối cùng là xe chỉ sài được 5 chỗ , 2 ghế sau cho trẻ em dưới 7 tuổi cũng còn chật ..
hình như xe này 5 chỗ mà?

Hạng D
21/12/06
1.117
616
113

Scorpjon8x nói:
Nếu bác không chê thương hiệu Hyundai....thì em đề nghị bác xem qua Veracruze => bằng tiền nhưng sẽ ăn đứt RAV-4 về cảm giác lái, tính năng vận hành và tiết kiệm nhiên liệu ( nếu bác chọn máy dầu V6 3.0L).

Hạng C
1/10/07
817
1
0
GREEN LAND

ngồi trong xe chật lắm... còn lại thì ok... bác cứ mua đi... tự mình cảm nhận... không thích thì bán mua xe khác...

Hạng C
22/2/08
777
1
18
TP. Cần Thơ

hehe, trải nghiệm 1 phát, mất gần 5000K....

Tập Lái
1/3/09
6
0
0

a''''''' huhu làm thế nào bây giờ , em thì rất thích dáng RAV4 mà ko ngờ những lời dồn đại về nó là sự thực , em phải chọn loai nào đây , tối đa là 75 K , bac nào chuyên bán xe hoặc quan tâm đến xe cho em mấy nhãn hiệu đi , tiền lỡ cỡ mua xe rẻ thì dư mà mua xe đát thì thiếu , dau dớn quá huhu