Tập Lái
19/5/16
0
9
2
32
Các bác cho e hỏi ,
Có bác nào đã đầu tư những dự án bất động sản dạng biệt thự nghĩ dưỡng tại Phú Quốc hay chưa ?
Với mức giá từ 8 - 15 tỷ mỗi căn biệt thự biển thì khả năng sinh lời có hay không ?
Em nghe nhiều người nói hiện giờ BĐS ở Phú Quốc đang sốt phải không các bác , có bác nào đã đầu tư ở Phú Quốc rồi hoặc đang có ý định đầu tư thì cho e xin ý kiến với ah .

Hạng C
14/12/09
675
2.069
93
Dư $ ko biết chỗ nào mua gần hay làm gì thì mua!
Nghe CĐT thổi mật cái vụ đảm bảo lợi nhuận thì......mặc dù mình cũng rất thích nhưng tim hay bị íu!

• Like
Reactions: Kaiser88
Tập Lái
19/5/16
0
9
2
32
Dư $ ko biết chỗ nào mua gần hay làm gì thì mua!
Nghe CĐT thổi mật cái vụ đảm bảo lợi nhuận thì......mặc dù mình cũng rất thích nhưng tim hay bị íu!
Vì mình thấy nhiều đại gia ko lựa chọn đầu tư ở SG mà toàn ra đó đầu tư .

Hạng C
14/12/09
675
2.069
93
Vì mình thấy nhiều đại gia ko lựa chọn đầu tư ở SG mà toàn ra đó đầu tư .
Bác cũng nói là "đại gia" thì $ dư chắc cũng gần hay hơn cả trăm tỏi....
Ng ta cũng mua chán chê ở SG rồi mới tìm ra chỗ khác để rải.

Tập Lái
9/5/17
0
0
0
29
Phú Quốc giờ cũng nhiều dự án quá rồi. Sao anh ko thử sang thị trường Nha Trang hay Đà Nẵng. Tính ra lượng khách du lịch ở đây cũng cao hơn, mà giá bất động sản cũng đang nóng từng ngày :D

Hạng B2
6/1/12
166
302
63
Phú Quốc đang là điểm đến đầu tư hấp dẫn của nhiều tập đoàn kinh tế lớn. Đến nay đã có hơn 16,7 tỷ USD được đăng ký đầu tư.
Thủ tướng Nguyễn Xuân Phúc mới đây cũng cho biết, Bộ Chính trị đã chấp thuận chủ trương thành lập đặc khu kinh tế Phú Quốc, hiện đang xây dựng luật để phát triển.

http://cafef.vn/hang-loat-khu-nghi-...-chuan-bi-khoi-cong-nay-20170510101321901.chn

Tập Lái
9/5/17
0
71
12
36
Dựa án Aloha Phan Thiết thì sao ạ? Thấy nghe đồn đang xây sân bay. Nguỹen xuân phúc cũng về yêu cầu thúc đẩy nhanh dự án.
E chỉ sợ pháp lý và việc bảo trì, cho thuê.