Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Xe em 10 năm tuổi với hơn 25 vạn km vừa bỏ garage sơn sửa lại cho đẹp, cả tuần nay phải đi 2b nên hầu như không muốn ra đường. Đừng bao giờ so 2b với ô tô về an toàn và tiện nghi dù xe có cũ thế nào đi nữa.

• Like
Reactions: bacai
Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Mỗi người mỗi tính mỗi kiểu, thích là nhích thôi. Cứ theo người khác mà không phù hợp với mình thì theo làm gì. Em thì không phần biệt xe cũ mới, người này người kia. Em chỉ mong ra đường chạy đúng luật hiện hành là được. Xe mới mà chạy"láo" là E khinh bỉ.

Hạng D
21/12/17
1.776
2.740
113
40
Em cũng xe cũ, đời 2011, lại là xe Hàn, mà vẫn chạy ào ào chứ có thấy hư hao gì đâu. Ghét nhất mấy ông nghe nói tới xe cũ, mặc dù chỉ lăn bánh vài ba năm cũng bĩu môi: "mua xe cũ về hầu nó", "đống sắt vụn", "1 tiền gà 3 tiền thóc", "ọp ẹp"... Mấy ông đó chắc chỉ biết chạy xe sang hoặc là cả đời chưa cầm được cái vô lăng. Xin khẳng định: Mua xe cũ trên dưới 10 năm tuổi vẫn chạy rất tốt, miễn sao đừng mua phải xe đấm bốc bơi lội là được.

Hạng D
6/12/07
1.353
14.569
113
test thử 1 tua 125 km ra VT làm vài lon, phịch cái về lại SG , 2b làm nổi không ?
nổi hay không thì hông biết, nhưng bị thổi vào là 4b dính nồng độ cồn chắc nhé, còn 2b thì hên xui :D.

Nói chứ xe em cũng 34 tuổi nè, lúc mua có 3x tr hà nhưng chạy ngon hơn mấy em hạng A mới bây giờ nhé :D. Còn xe máy cà khịa thì.......em gặp hoài. Nhiều em nhân viên em nhờ chứng lương để mua góp xe máy với giá gấp rưỡi xe em, lãi suất cũng hơi bị cao. Em cản hông được đành phải chứng thôi.