Hạng B1
7/12/04
57
1
8
Các bác ở Hà Nội cho hỏi có Gara nào sửa xe tốt ( chất lượng, uy tín, hạt dẻ ), cho tôi địa chỉ để xử con Nubira của tôi cái

Cám ơn chỉ giáo

Tập Lái
26/8/04
21
0
0
HN-VN
RE: Các bác ở Hà Nội cho hỏi có Gara nào sửa xe tốt nhỉ

bác ra Trần Khát Chân. xưởng xe ASC nằm trong trụ sở Cty công trình giao thông 5. Con Nu của em toàn làm ở đấy. Chất lượng ôkệ. giá vừa phải.

MZP
Hạng B2
9/5/04
341
1
0
45
Hanoi, Vietnam

Nếu ở gần chỗ bác, Bác thử chạy ra đây xem, có khuyến mại cho anh em OH đấy.

http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=78561

Hạng B1
7/12/04
57
1
8

Nhân tiện hỏi các bác luôn,
- con Nubira của em lần trước làm máy bọn thợ làm cái gioăng cao su nắp máy nhung lại dính keo con voi vào ( khốn nạn ), đi nóng máy nó chảy hết cả nhựa lẫn cao su vào trong máy ---> thay dầu liên tục. Thấy có bác nói là mua dầu rửa máy của hãng Mercedes để rửa, ko bít thế nào ???
- Máy kêu to rào rào, hay bị rồ ga
- Bên trong táp lô kêu lọc xọc

Xin chỉ giáo cách giải quyết !!!

Hạng B1
8/10/04
66
0
0

mother no. Hôm nay mới đọc bài của bác, bọn khốn nạn nào thế, bác cho anh em các địa chỉ.

Hạng C
15/6/04
821
12
0

Ở trong BigC đang có bán 1 loại keo làm gioăng cao su máy, cứ bơm keo theo hình dạng tùy ý, khô đi thế là thành gioăng. Nhưng em chưa thử.[8D]

Hạng B1
7/12/04
57
1
8

Thằng chuối Gara đấy hình như ở Đỗ Ngọc Du thì phải, hôm đấy nhờ ông anh đi làm hộ, khốn nạn quá

Cám ơn các pác nhé, thử ra xem sao
[8D]

Hạng B1
7/12/04
57
1
8

Nhân tiên hỏi bác TUANANHUKR, con Nu của tôi hôm tháo ắc quy ra lắp lại thì toàn bộ dàn âm thanh của xe bị Lock, bật lên yêu cầu nhập CODE ( 4 số ), tôi ko có catalog nên ko nhớ. Bác có code của NU ko cho xin với

Xin cảm ơn

Các bác nào có kinh nghiệm chỉ giáo hộ nhé