Hạng B2
25/2/08
182
0
16
Hanoi
gianguyenproad.com
Bác nào có hướng dẫn sử dụng Click làm ơn share cho em 1 bản với, TA cũng đc, chứ HDSD theo xe toàn tiếng Hơ mông nhìn đau diều quá :mad:
Đội ơn các bác [8D]
Tí thì quên, em nó là 1.4AT ạ :)

Last edited by a moderator:
Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
RE: Các bác ơi giúp em với. HDSD Hyundai Click

e cũng chưa biết dùng tính năng đàm thoài = nút bấm ở vôlăng của em Click W 1.4 ^^

Hạng B2
25/2/08
182
0
16
Hanoi
gianguyenproad.com

Trích đoạn: kanz_min

e cũng chưa biết dùng tính năng đàm thoài = nút bấm ở vôlăng của em Click W 1.4 ^^

Thua nó luôn bác à, toàn tiếng Hàn Cuốc :D Ko bác nào cho em xin cái link à :(

Hạng B1
21/1/08
63
0
0

Có cái này tiếng Anh này:
Hyundai Getz Workshop Manual Service Manual 2008. Nhưng mà nó mất xiền, với cả nó toàn về kỹ thuật thì phải. Có bác nào có nhu cầu tìm hiểu sâu thì em nghĩ cái này chắc phù hợp.

Hạng B2
25/2/08
182
0
16
Hanoi
gianguyenproad.com

Trích đoạn: javcafe

Có cái này tiếng Anh này:
Hyundai Getz Workshop Manual Service Manual 2008. Nhưng mà nó mất xiền, với cả nó toàn về kỹ thuật thì phải. Có bác nào có nhu cầu tìm hiểu sâu thì em nghĩ cái này chắc phù hợp.
Hì hì cảm ơn bác nhiệt tình quá :D, mà ship về VN chắc cũng lâu. Có khi em kiếm cái user của getz đọc tạm xem nó có trôi ko :(
dạ thôi, đằng nào cũng ko phải xe em mất công làm chi ^__^
Ko fải xe em mà em vẫn fải mần này bác :(

Hạng B1
21/1/08
63
0
0

Đúng đấy bác ạ, làm cái manual của Getz đọc tạm. Hôm qua em cũng đã kiếm được một quyển manual của Getz rồi. Nó có khác gì đâu. Bác đến chỗ bán xe cho bác mà xin, đầy ra đấy bác ợ.

Hạng B2
5/12/04
436
1
0

Các bác đi xe nhập ngoài cố chờ chút đi, bọn em đang up load lên hyundaimotor.com.vn, các bác có thể download free luôn cho tất cả các mác xe chính.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

bác Huy cho em hỏi là xe Click của nhà em ko tự lock cửa, vậy muốn lắp đồ chính hãng có ko? mà em muốn hỏi là sao chiếc Vera của em lock cửa rồi mà khi đang chạy vẫn có thể mở từ bên trong 2 cửa lái và phụ lái???[8|] nguy hiểm quá, có set lại đc ko ạ? hơn nữa cái gương tự nghiêng khi lùi em thấy vẫn hơi cao, em muốn chỉnh thấp xuống hơn nữa có đc ko? hôm qua bác Tuấn Anh ở 199MK chỉnh trên xe nhưng ko đc