Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
30/12/05
616
9.541
93
k-home.vn
Tình hình là em đang cần tiền mặt, nên chắc phải bán bớt một số đât vườn và BĐS ở quê (của gia đình) . Các bác hay mua bán BĐS thường đăng bài ở đâu và làm cách nào để bán có hiệu quả (nhanh nhất có thể), thì tư vấn cho em với . Em xin cảm ơn .

Hạng B2
1/10/12
247
125
43
bác lên muabannhadat bỏ ít tiền đăng cái tin vip chắc sẽ có người quan tâm

Hạng D
24/10/10
3.410
13.629
113
Em thấy Fier thường mua hơn là bán, bằng chứng là chẳng cho rao hàng ở đây mà vẫn đông đúc tấp nập bàn chuyện đất cát.
Bác muốn đẩy nhanh chỉ có nhờ các bác sales chỉ mối thôi.

Hạng C
30/12/05
616
9.541
93
k-home.vn
Vâng, em vẫn tiếp thu ý kiến từ các Bác. Đất ở tỉnh ĐNai, nên không biết đưa cho các Bác sale TP có hiệu quả không ạ

Tập Lái
19/9/12
17
0
0
thangkt nói:
Tình hình là em đang cần tiền mặt, nên chắc phải bán bớt một số đât vườn và BĐS ở quê (của gia đình) . Các bác hay mua bán BĐS thường đăng bài ở đâu và làm cách nào để bán có hiệu quả (nhanh nhất có thể), thì tư vấn cho em với . Em xin cảm ơn .
Vậy nè, trước tiên là treo bản bán nhà lên.
Sau đó nhờ người nhà, hoặc mấy pà hàng xóm (phải là sát nhà nhé) giới thiệu giùm
Đăng trên trang muabannhadat.com.vn
Đăng trên vatgia.com
Gửi tin nhắn đăng VIP khoản 15k gì đó mỗi lần
LÊn os này cũng ok
Gửi các bác môi giới chuyên nghiệp ở SG chuyên về thị trường Tỉnh như Đất XAnh, Kim Oanh,...

Hạng B1
20/8/12
57
7
18
37
Em nghĩ bác nên ký gởi thông tin cho sale ĐN thì sẽ nhanh hơn.

Hạng D
13/1/11
1.100
26.451
113
DONALDTO nói:
thangkt nói:
Vậy nè, trước tiên là treo bản bán nhà lên.
Sau đó nhờ người nhà, hoặc mấy pà hàng xóm (phải là sát nhà nhé) giới thiệu giùm
Đăng trên trang muabannhadat.com.vn
Đăng trên vatgia.com
Gửi tin nhắn đăng VIP khoản 15k gì đó mỗi lần
LÊn os này cũng ok
Gửi các bác môi giới chuyên nghiệp ở SG chuyên về thị trường Tỉnh như Đất XAnh, Kim Oanh,...
Nhà ở khu nội thành SG cái này là hiệu quả nhất.
Còn web thì em thấy muaban.net ưu thế rao nhà đất hơn

Status
Không mở trả lời sau này.