Hạng B2
23/4/07
106
0
0
Nhờ các bác có xe SF giúp em phát, em mới nhận xe tối hôm qua vác xe ra lòng vòng Mỹ Đình, đến lúc về thì gần hết xăng. Vào đổ xăng mà em với mấy thằng bán xăng tìm mãi không thấy cái nút mở bình xăng chỗ nào các bác ợ. Mịa đang loay hoay tìm thì thằng bán xăng nói mỉa mai nó bảo em gọi cho chủ xe xem mở bình xăng chỗ nào. Em đã bảo xe vừa mua chưa biết nó lại bồi tiếp lần sau mượn xe thì phải hỏi kỹ nhé. Mịa điên quá em tát cho nó phát hôm qua lằng nhằng tý nữa oánh nhau với mấy thằng bán xăng. Mịa chạy xe về nhà cú quá, bực cả mình.
=> sáng nay đi làm bằng con Honda => bác nào có xe rồi chỉ giúp em chỗ mở nắp bình xăng với....

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
RE: Các Bác SF cờ lắp giúp em phát

Bác ơi, nút mở nắp bình xăng nằm ở cánh cửa bên tài xế, nửa dưới của cánh cửa, có kí hiệu nhiên liệu!

LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam

Sao vậy bác? nếu thực tình không biết thì mở manual ra coi, xe mới ken lẽ nào không có??????

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Ối giời bác acòng nóng quá....:D:D, bác đánh nhau với mấy chú bán xăng làm gì . Em mà như bác em bảo luôn : Vâng xe em đi mượn đấy, đố các anh mượn được con xe mới nào chưa có biển .... anh làm thế nào để chủ xe cho mượn con xe 50K còn chưa đăng ký thì em đi .....bán xăng cho các anh .:D:D

Hạng B2
23/4/07
106
0
0

@ Kienvang: Thanks bac để tí về em tìm lại.
@LPL: em có manual nhưng mà chưa đọc đến đó, hơn nữa lại không mang theo xe.
Tóm lại là khỉ chúng nó không sản xuất theo chuẩn giống nhau nên cứ dùng cái mới cũng mệt phết.
Hôm trước đi cùng với ông bạn vừa mua con Mec xe lướt ko có manual mịa cũng tìm mãi mà không thấy chỗ mở đâu, con bán xăng loay hoay ấn vào lắp bình xăng thấy nó bật ra 2 anh em tưởng khóa bị hỏng. chạy về đến nhà xuống xe ra kiểm tra thấy nắp bình săng lại mở được. Mịa 2 thằng lóc cóc mang xe ra gara bọn sửa xe nó cười ngất ngây. Nó bảo xe của anh chả làm sao cả, giống mẹc si đì này cứ khi nào anh dùng xe tắt máy là lắp bình xăng nó auto mở, anh nổ máy đi hoặc bấm khóa chốt cửa là nó cũng tự chốt luôn (ngại thế chứ lị)

Hạng B2
19/3/07
143
1
18
44
Hanoi-Vietnam

@aconnonthon: Bác ơi, bác kiềm chế đi, cho bà cụ còn nghỉ ngơi, cứ gọi bà nhiều thế mệt lắm:D:D:D

Chúc bác vui vẻ với em FE mới!

Hạng B2
4/6/07
470
144
43
50

Bác bớt nóng, cà với mấy chú bán xăng làm gì. Cứ rút diêm ra mời cho điếu thuốc là xong

Hạng C
22/5/07
683
2
0

@aconnnongthon: Bác nhận xe ở đâu thế?

Hạng B1
2/6/07
87
0
0

To Tuan:
Vẫn chưa có xe đâu Bác ạ, em vừa hỏi mấy lãnh đạo bên này xong

Hạng C
10/7/06
516
0
16

Bác này lại quyên "đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng", các bác khác rút kinh nghiệm nhé.:D:D