Hạng B1
9/2/09
54
0
0
40
em thấy dòng renault 19 này ở VN cũng rẻ.ko biết chạy thế nào.form dáng xe so với xe Châu Á cùng đời nhìn vẫn đẹp.các bác cho em lời khuyên với ah.em mua về tập lái ah

Hạng C
12/2/08
811
30
18
aquasaigon.org
2easy nói:
em thấy dòng renault 19 này ở VN cũng rẻ.ko biết chạy thế nào.form dáng xe so với xe Châu Á cùng đời nhìn vẫn đẹp.các bác cho em lời khuyên với ah.em mua về tập lái ah

Ăn thua là tính trạng xe thế nào, máy móc còn ra răng thì mới nên quyết định mua mấy cái xe đời ơ kìa thế này để tập lái ! 1 tiền xe mà 3 tiền sửa, tập lái xe đâu không thấy, cả ngày thấy tập đẩy xe và sửa xe thì chit !

Mới biết lái thì bác nên tìm xe nào máy móc còn khá, nho nhỏ xinh xinh, giá mềm mềm cho dễ tập, dễ căn, dễ lái.

Đa số mấy cái Renault 19 Chamande này do công ty Saigon Tourist nhập về từ rất lâu để chở khách du lịch và sau này làm taxi, nay thanh lý thì chắc máy móc đã tã ra rồi, phụ tùng thì e rằng hiếm và đắt lòi, thợ lành nghề cũng hiếm. Đấy là quan điểm của em để bác tham khảo nhé !

Hạng D
26/2/10
3.812
2.500
113
  Bác ra trường Hùng Vương học 1 khóa sửa xe cấp tốc rồi mua xe này. Vừa biết lái xe vừa trở thành thợ sửa xe Renault chuyên nghiệp, lời quá còn gì..hi.

Hạng B1
9/2/09
54
0
0
40
cảm ơn các bác ah.xe cổ thì em chịu rồi.chắc em từ bỏ em renault này,sang em Fiat tempra vậy.

S09 confirmed
Hạng D
10/9/09
1.278
10.798
133
2easy nói:
cảm ơn các bác ah.xe cổ thì em chịu rồi.chắc em từ bỏ em renault này,sang em Fiat tempra vậy.
Coi chừng trúng nguyên trái dừa khô luôn chứ kg phải vỏ dừa thôi đâu bác.

Hạng B1
9/2/09
54
0
0
40
S09 nói:
2easy nói:
Coi chừng trúng nguyên trái dừa khô luôn chứ kg phải vỏ dừa thôi đâu bác.

huhu,bác ơi.vậy là sao ah.em thấy tempra nhiều người chạy mah.tai em mới đi làm,mà máu 4B quá.ít tiền nên chĩ kiếm mấy e lá lá thôi ah

Tập Lái
25/3/09
38
0
8
Sóc Trăng
Bác kiếm KIA Pride đi cho lành và vừa túi tiền nữa. Cố gắng tránh mấy em Taxi ra nhé.
KIA Pride tập lái là chất lượng đấy, tái láy không trợ lực, xác xe nhẹ, dễ sửa chữa... nói chung là ổn hơn 2 em mà bác vừa nêu. Hay bác có thể mua ASIA 7 chỗ có thể chở được cả gia đình, mà trong xóm nhà lá có đề cập. Nhập hội ASIA cho vui. Chúc bác tìm được 1 em ưng ý phục vụ nhu cầu đi lại của bác.

Hạng B1
9/2/09
54
0
0
40
cảm ơn bác nguyenhienst.KIA pride em sợ ko có giá dưới 100tr.mà ngân quỹ em ko cho phép ah.tai TTCK xuống quá.mà đam mê cao,ko chờ đợi khi hồi phục được bác ah