Tư Vấn Đầu Tư Các bác tư vấn giùm em Chung cư Carillon 7 có nên mua không ạ?

Tập Lái
3/5/19
3
0
1
23
Xác nhận
confirm
Hiện tại em đang có ý định mua 1 căn bên Carillon 7 em lần đầu mua nhà nên không rõ các bác rành tư vấn giúp em với ạ. Em cảm ơn.

Tập Lái
5/4/19
20
8
3
36
Xác nhận
confirm
Hiện tại em đang có ý định mua 1 căn bên Carillon 7 em lần đầu mua nhà nên không rõ các bác rành tư vấn giúp em với ạ. Em cảm ơn.
Mình cũng có nhu cầu.hóng ké a chị nào đang muốn ra hàng không qua môi giới. Zalo 0988.514.58ba mình mua ở 2pn, tầng cao và tránh nắng Tây.tks

Tập Lái
4/5/19
11
1
1
31
Mình cũng mới mua 1 căn 2pn của người khác chuyển nhượng lại, thanh toán 50%, còn lại theo tiến độ, nhưng hiện tại chưa có ngân hàng cho vay nhé, khoảng tháng 9 có hđmb mới vay được, nhưng chưa biết tới đó có chưa thôi, có hđmb thì giá sẽ cao hơn.
Mình có ghé qua đó thấy mọi ng vẫn làm việc ngày chủ nhật luôn, tô mặt ngoài sắp xong rồi, có thể bàn giao sớm à.

Tập Lái
5/4/19
20
8
3
36
Xác nhận
confirm
Bạn mua căn 2pn bao nhiêu m2 giá sang nhượng bao nhiêu ạ, mình muốn đợt cuối không biết có mắc quá không
Có 80 căn mà nó đăng ầm ầm, lấy info thị trường tùm lum thì giá ko thể gọi là rẻ, còn đắt quá ko thì bạn cho số tầng số căn thì mới đánh giá dc

Tập Lái
4/5/19
11
1
1
31
Mình mua hơn tháng rồi, căn 61.m2 1wc tầng 10 hướng đông giá 2tỷ1, nếu mua hướng khác rẻ hơn khoảng vài chục triệu. đợt cuối là những căn tầng cao hơn nên mắc hơn tí nhưng đc chiết khấu theo mức thanh toán.

Tập Lái
4/4/19
21
2
3
30
Xác nhận
confirm
Mình mua hơn tháng rồi, căn 61.m2 1wc tầng 10 hướng đông giá 2tỷ1, nếu mua hướng khác rẻ hơn khoảng vài chục triệu. đợt cuối là những căn tầng cao hơn nên mắc hơn tí nhưng đc chiết khấu theo mức thanh toán.
61m2 là thông thủy hay tim tường bác?

Tập Lái
31/5/19
6
0
1
39
Xác nhận
confirm
Bác mua tầng nào ạ ?
Ý bác hướng đông là ban công hướng đông hay cửa ra vào hướng đông bác ?

Tập Lái
4/5/19
11
1
1
31
Bác mua tầng nào ạ ?
Ý bác hướng đông là ban công hướng đông hay cửa ra vào hướng đông bác ?
Tầng 10 ban công hướng đông :)) ở dưới có sân bóng mini kế bên chung cư luôn nhé.

Tập Lái
4/8/17
20
9
3
Xác nhận
confirm
Mình cũng mới mua 1 căn 2pn của người khác chuyển nhượng lại, thanh toán 50%, còn lại theo tiến độ, nhưng hiện tại chưa có ngân hàng cho vay nhé, khoảng tháng 9 có hđmb mới vay được, nhưng chưa biết tới đó có chưa thôi, có hđmb thì giá sẽ cao hơn.
Mình có ghé qua đó thấy mọi ng vẫn làm việc ngày chủ nhật luôn, tô mặt ngoài sắp xong rồi, có thể bàn giao sớm à.
Bán lại hay để ở b

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook