Tập Lái
5/4/12
11
18
13
Số là vợ em nó mua đc cái deal của The cliff Mũi Né, nên chủ nhật này e chở vợ con đi 1 chuyến mong các bác các bác tư vấn hộ em nên đi đường QL1 hay đường Bà Rịa thời gian khoảng bao lâu, vì em lần đầu đi xa thế này và là tài xế mới nên rất mong các bác tư vấn kĩ có hình càng tốt(nhà em ở Gò Vấp).Cám ơn các bác

Hạng B2
7/10/13
481
930
93
Em vừa đi tuần rồi. Đi cao tốc rồi QL1, giờ được chạy 2 làn rồi. Chú ý tốc độ qua các khu dan cư và kg vượt chỗ cấm vượt. Em đi từ nhà Q9 đến cầu Trần Hưng Đạo - Tp.Phan Thiết hết 3,5h và tròn 180 km. Cứ đúng biển báo mà đi. ĐN thì chú ý khu Long Khánh hay núp bắn, còn Bình Thuận thì bắn công khai. Kg tự tun thì nhá đèn hỏi xe đò.

Hạng B2
26/6/08
202
79
28
Đi ql1 đi bác. Đường tốt rồi, cứ đúng theo biển báo mà đi. Từ gò vấp đi thì khoảng 4 tiếng đến nơi. Bác mới đi xa, đi đường bà rịa có khi lạc, chạy lòng vòng mất công

• Like
Reactions: tadyluu and TCCBK
Tập Lái
5/4/12
11
18
13
Thanks các bác vậy e sẽ nghiên cứu đi QL1 vậy,tại em cũng nghe nói đường Bà Rịa đi thì đẹp mà an toàn tiêu chí của e là an toàn và đẹp đi du lịch mà thay vì 3h thì e them 1h 2h nữa cũng đc.

Hạng B2
29/4/13
472
735
93
Ho Chi Minh City
Cho em hỏi ké: Mình ra đến Phan thiết ~ 12h đêm, mình nên vô khách sạn nào hoặc đậu xe chỗ nào an ninh cho F1 ngủ trên xe luôn (mở cửa xe) em treo võng ngủ bên kế bên xe. Kiểu đi bụi, hôm sau tăm biển ăn uống đến 2h chiều em phi lên Bảo Lộc ạ.

Hạng B1
22/5/15
69
46
18
50
Số là vợ em nó mua đc cái deal của The cliff Mũi Né, nên chủ nhật này e chở vợ con đi 1 chuyến mong các bác các bác tư vấn hộ em nên đi đường QL1 hay đường Bà Rịa thời gian khoảng bao lâu, vì em lần đầu đi xa thế này và là tài xế mới nên rất mong các bác tư vấn kĩ có hình càng tốt(nhà em ở Gò Vấp).Cám ơn các bác
mình mới đi hôm 24,25,26/07/2015 xuất phát từ Q11 6h30 đến trạm dừng chân lê hoàng 7h45 nghỉ 30 phút ra đến resort tiến đạt 10h45 . bác cẩn thận đoạn từ dầu dây ra phan thiết bản cấm vượt và hết cấm vượt rất gần nhau , đường thì rất tốt . chú ý khi từ QL rẽ phải vào phan thiết có xxx hay đứng , các đoạn đường dốc trong mũi né coi chừng quá tốc độ cho phép .chúc bác đi vui vẽ .

• Like
Reactions: TCCBK
Hạng C
20/4/14
838
515
93
Cho em hỏi ké: Mình ra đến Phan thiết ~ 12h đêm, mình nên vô khách sạn nào hoặc đậu xe chỗ nào an ninh cho F1 ngủ trên xe luôn (mở cửa xe) em treo võng ngủ bên kế bên xe. Kiểu đi bụi, hôm sau tăm biển ăn uống đến 2h chiều em phi lên Bảo Lộc ạ.
Chi mà khổ vậy bác, bác không sao, nhưng các f1 có chịu nổi không?
bỏ 200k là có nhà nghỉ và có chỗ gởi xe rồi

Hạng C
30/6/15
664
567
93
Em vừa đi tuần rồi. Đi cao tốc rồi QL1, giờ được chạy 2 làn rồi. Chú ý tốc độ qua các khu dan cư và kg vượt chỗ cấm vượt. Em đi từ nhà Q9 đến cầu Trần Hưng Đạo - Tp.Phan Thiết hết 3,5h và tròn 180 km. Cứ đúng biển báo mà đi. ĐN thì chú ý khu Long Khánh hay núp bắn, còn Bình Thuận thì bắn công khai. Kg tự tun thì nhá đèn hỏi xe đò.
nhưng em thích đi đúng tốc độ thì việc gì phải nhà đèn hỏi. Đi chơi mà chứ phải đi đua đâu mà cần nhanh

• Like
Reactions: TCCBK