Hạng C
20/2/06
683
3
18
50
HCM - HN
Hãi quá, hãi quá
Có ông gần nhà em đi xe HLX 1.6 mới đi sủa xe về. em hỏi ông ý sửa cái gì thì ông ý kể là thay đôi trục LAP của xe mà đầu thì lắc, lưỡi thi lè, họng thì gầm gừ rằng là nó thịt của anh gần 10T. Em nghe thấy vậy cũng lưỡi thì lè, dầu cũng lắc....mắt tròn như con ốc nhồi.. Trươc em đi MAZA323 mà thay đôi trục LAP có 1.1T cả công thay.... chả nhẽ FIAT dã man thế áh. Bác nào thay rồi xác nhận hộ em xem thực hư thế nào ạ

Last edited by a moderator:
Chi hội phó FIFC
27/4/07
898
3
0
RE: Các bác xác nhận hộ

Sao mỗi trục láp mà đắt thế, bác ấy lấy cái hóa đơn liệt kê cho cụ thể cho ae biết đi

Hạng C
5/6/07
765
2
0
40
ACCO
acco.vn

Trích đoạn: isabinh

Hãi quá, hãi quá
Có ông gần nhà em đi xe HLX 1.6 mới đi sủa xe về. em hỏi ông ý sửa cái gì thì ông ý kể là thay đôi trục LAP của xe mà đầu thì lắc, lưỡi thi lè, họng thì gầm gừ rằng là nó thịt của anh gần 10T. Em nghe thấy vậy cũng lưỡi thì lè, dầu cũng lắc....mắt tròn như con ốc nhồi.. Trươc em đi MAZA323 mà thay đôi trục LAP có 1.1T cả công thay.... chả nhẽ FIAT dã man thế áh. Bác nào thay rồi xác nhận hộ em xem thực hư thế nào ạ
Em không rõ giá lắm nhưng mà giá đó thì có mà điên à ..à....à....

Hạng D
9/1/06
2.596
11.556
113
HCM

giá đó đúng rồi đó bác. LAP thì rất khó hư, chỉ hư khi chạy ẩu, leo lề hay phan ổ gà, ổ voi thôi. Nếu thay LAP thì nên đem ra tiệm tiện cho nó đắp hay tiện lại là rẻ nhất. Còn không thì mua hàng Nhật chế vào. Còn nếu sài hàng Zin thì bền hơn .

Chi hội phó FIFC
27/4/07
898
3
0

Em đang ở Vinh dự định tối về, chắc mai thì rảnh bác ợ

Hạng C
20/2/06
683
3
18
50
HCM - HN

Trích đoạn: euro car

giá đó đúng rồi đó bác. LAP thì rất khó hư, chỉ hư khi chạy ẩu, leo lề hay phan ổ gà, ổ voi thôi. Nếu thay LAP thì nên đem ra tiệm tiện cho nó đắp hay tiện lại là rẻ nhất. Còn không thì mua hàng Nhật chế vào. Còn nếu sài hàng Zin thì bền hơn .
BÁC NÓI THẬT ĐẤY CHỨ ẶC ẶC

Hạng D
9/1/06
2.596
11.556
113
HCM

đồ Fiat cái gì làm bằng Sắt thép thì rất mắc. Vd: Thước lái khoảng 13T. Hộp số đâu > 40T. Nên nếu phải thay những thứ liên quan đến Sắt Thép quan trọng, thì khoảng 5 món là bằng tiền mua chiếc xe secand hand.:)

Hạng C
20/2/06
683
3
18
50
HCM - HN

mẹ ơi
mẹi ơi
sao đắt vậy
em nghĩ chỉ gấp đôi xe HAN hoặc xe Nhật thông dụng thôi chứ