Hạng C
25/10/12
986
437
63
Dạ e xin chào các bác , số là chiều nay e chở gia đình đi từ nhà bè lên sieu thi lotte để coi phim ... Coi phim xong thì cả nhà đi về trên đường đi gần về đến nhà chổ khúc chùa Pháp Võ thì đâu có ông nội Chạy Airbalde tuổi chừng 4x mặt thì hơi đỏ đỏ chắc có men chạy kè xe e bắt đầu nhìn e và lẫm bẩm miệng e nhìn lại và cũng ko nói gì cứ thế mà chạy , xong ổng vẫn kè theo chưỡi gì đó và lúc này thì bắt đầu lạng lách tạt đầu xe e vài lần .... Lúc này máu lên tới não , trong xe thì ngừoi già và phụ nữ kêu e thôi rán nhịn ... E cũng rán nuốt cục tức chạy phía sau cái ông đó lạng ra giữa đường thắng xe lại luôn .... Lúc nàye điên lên xi nhan tấp xe vô lề thì ổng chạy mất tiêu ... Má điên thiẹt chứ ... Lúc đó chỉ muốn ủi mẹ nó cho rồi tức vô cùng ... Theo các bác nếu gặp tình huống như trên các bác sẽ làm gì ak ... E xin học hỏi cám ơn các bác đã đọc topic ạk

Hạng D
18/2/10
3.115
2.861
113
Bác mà không bình tĩnh ủi luôn thì tình huống tốt nhất cho bác là bác và 2B gặp nhau tại tòa vị trí bị đơn và bị hại !

Hạng C
25/10/12
986
437
63
Bác mà không bình tĩnh ủi luôn thì tình huống tốt nhất cho bác là bác và 2B gặp nhau tại tòa vị trí bị đơn và bị hại !
Dạ tức quá thi nói vậy chứ " chứ cái luật Việt Nam " thì e hiểu rõ quá rồi bác ơi

Hạng C
20/1/11
682
420
63
Gặp em cũng giống bác thôi, nhịn cho nó lành, chậm 1 chút cũng không sao, dây dưa không có kết quả tốt với thể loại đó.:3dcuoi:

• Like
Reactions: lexus_460
Hạng C
14/8/14
688
554
93
35
nó lẩm bẩm vầy nè
"Mịa, ỉ xe hơi muốn gắn mấy đèn là gắn hả mậy, xe người ta gắn có 2 đèn , xe mài gắn 3-4 đèn làm loá mắt ông" ha ha
em cũng gặp mấy lần, ghét nhất mấy thằng đi tán gái, em bấm kèn lâu thiệt lâu, biết nó cũng xốn ra quần rồi mà bày đặt giữ vẽ bình tĩnh để lấy le với con nhỏ chạy bên trong, em nhấn coi cho phát nữa (cỡ 5s) , thiên hạ ngó quá chời, lúc này em mới xi nhan trái vượt mặt nó.
em là em muốn gắn cái còi tàu kiểu mấy bác công tai nơ đó. thêm cái công tắc phụ, gặp mấy thằng như vậy ịn vài phát cho nó lủng màn nhĩ luôn

Hạng B2
9/9/14
440
545
93
tuỳ cơ ứng biến thôi, em cũng đã gặp vài lần giống bác. có lần nhịn cho tức ( vì trên xe nguoi già và trẻ em), có lần tức nên kg nhịn mà ép xe quất luôn( trên xe có đồng bọn).