Hạng C
20/2/06
683
3
18
50
HCM - HN
Mời các bác
- hôm nay em phát hiện ra động cơ lên xuống kính bên lái của xe em có vẻ ì ạch hơn các kính còn lại.. ai đã bị rồi cho em xin tý kinh nghiệm. liệu có phải động cơ sắp tèo không?, hay chỉ là do lâu ngày không bảo dưỡng

Last edited by a moderator:
Hạng B2
15/11/06
210
0
16
RE: CÁC BÊNH LẶT VẶT VÀ CẢM NHẬN KHI SỬ DỤNG FIAT HÀNG NGÀY (tất tần tật nhá)

Xe rẻ chỉ có thế thôi, bẩu mua xe mới đi thì lại ko, ai biểu zo tận miền Tây xa xôi vác em nó ra thì phải chấp nhận sửa chữa:D]:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
20/2/06
683
3
18
50
HCM - HN

nhưng mờ xe đi em ro, chả thấy có tiếng gì kêu lạch cạnh cả, một lần xe thằng bạn cũng bị kêu lạch cách mà vào hangc bọn me kong pos tay, thé là vài hômg sau di dứng thế nào mà lại không chịu tránh cái ổ gà tây ra. Về nhà thì thấy một bên bánh truơc cụp hơn bánh bên kia...hị hi. trông em nó đi cứ như kiểu chấm một cái bên chân này lại phẩy một cái bên chân kia... buòn cười ơi là buồn cười

Hạng B2
15/11/06
210
0
16

hê hê, bác lại đá e rồi, mai e vào quân y viện 108 bó lại chân vậy:D:D

Hạng C
5/6/07
765
2
0
40
ACCO
acco.vn

Bên kính lái có 1 ông bụng to môi thâm da đen như Châu Phi phì phèo suốt ngày điếu thuốc thì bảo sao kính bên lái chẳng có vấn đề bệnh của xe chỉ vì người lái xấu òm

Hạng D
18/6/07
1.373
4
36

Trích đoạn: Thay DOTUDONG

hê hê, bác lại đá e rồi, mai e vào quân y viện 108 bó lại chân vậy:D:D
Đá thầy cái nữa đây nhá, chuẩn bị bó thêm chỗ khác luôn đê:
Thày dzô xem các Box, xem còn xót cái ảnh "nhậy cảm" nào iem "chót dại" Post lên rồi, thày báo để em xóa nó đi nhá - không thì gay to rồi (giờ tìm không thấy, nó bị Ri Mu đi đâu cả, xóa không hết thì phiền) - Nói nhỏ, tô đỏ: Cái vụ "Đôi chim bồ cu bé nhỏ" í mà
Mà iem nói to nuôn, cáu lên là iem Phọt hết lên nuôn bi giờ
Ke ke ke .....

Hạng B1
30/3/07
70
0
0
www.tranglinh.com.vn
RE: CÁC BÊNH LẶT VẶT VÀ CẢM NHẬN KHI SỬ DỤNG FIAT HÀNG NGÀY (tất tần tật nhá, kể cả bệnh của người lái)

Chưa cho anh em đi ăn nhậu thì còn hỏng nữa, thế còn đỡ đấy bác

Hạng D
9/1/06
2.596
11.522
113
HCM
RE: CÁC BÊNH LẶT VẶT VÀ CẢM NHẬN KHI SỬ DỤNG FIAT HÀNG NGÀY (tất tần tật nhá, kể cả bệnh của người lái)

em nghĩ chắc cao su gioăng kính bị lão hoá, nên làm ma sát nhiều. Hoặc mô tô kính sắp hết tuổi thọ.

MZ
Hạng B1
9/11/07
86
2
0
RE: CÁC BÊNH LẶT VẶT VÀ CẢM NHẬN KHI SỬ DỤNG FIAT HÀNG NGÀY (tất tần tật nhá, kể cả bệnh của người l

Thưa bác, như các bác OSPD khác đã trình bày nên tôi không nhắc lại. Ở đây, BĐH rất tôn trọng các thành viên đã lập ra hẳn 1 box các chi hội để các bác sinh hoạt với nhau, thỏa sức trao đổi niềm đam mê của mình, việc chuyển này theo em nghĩ thì ko có gì bất tiện cả mà các bác có vẻ phản ứng quá mức cần thiết. Em nghĩ các bác nên thông cảm với quyết định của BĐH, cám ơn các bác.
(Chắc chuẩn bị khóa nốt cái mồm mình giờ), tranh thủ nói nhanh:
Vụ này coi như xong, iem xin thay mặt anh iem Fiat mời các bác O.S.P.D giao lưu cùng anh em Fiat, chắc rằng bác sẽ yêu ô tô FIAT và thông cảm cho anh em!
Bác Mèo - à quên bác Kiên PC đâu rồi - chuẩn bị "Đón khách" nhá! - iem sẽ chuẩn bị ít gạch (à quên ít chai rượi để đón các bác)
Hic hic hic .....

Chi hội phó FIFC
27/4/07
898
3
0
RE: CÁC BÊNH LẶT VẶT VÀ CẢM NHẬN KHI SỬ DỤNG FIAT HÀNG NGÀY (tất tần tật nhá, kể cả bệnh của người l

Tuần này kiểu mịa gì chả bia với bọt .. ông lào đến đều cam-pu-chia hết ..