Hạng B2
15/3/07
215
0
16
112
BACHA
em có một đè nghị:anh em ta trước sau đều có nhu cầu về sửa chữa,bảo trì và lắp thêm đồ cho xe vậy trong box của anh em HYUNDAI-KIA ta nên theo kinh nghiệm của hội SANTAFE là bác nào đã từng làm hoặc mua đồ ở đâu, chỗ nào làm máy ,làm sơn tốt nêu ra cho ae biết,chỗ nào làm ăn tồi cần tránh các bác cũng nêu ra,việc đó theo em rất có ích cho ae ta.vừa rồi em thử làm chuột bạch về vụ sơn tút bên chỗ đ/c PHƯƠNG garage ÂU MỸ-91 LĨNH NAM thấy làm tốt,có phòng pha sơn hấp sơn,nhân viên tay nghề khá ở đó có bán cả bảo hiểm thân vỏ luôn, bác nào đã làm ở đó rồi thì cho ý kiến nhé.

Hạng C
8/2/07
620
11
18
Cao nguyên Buôn Ma Thuột
RE: các cơ sở làm ăn tốt ,có uy tín

Nếu trong nam các bác cứ cho vợ 2 vào bệnh viện của Tam tiến. Tôi ở Buôn ma thuột mà lặn lội đưa vợ 2 đến tam tiến rồi đó.

Hạng B2
26/8/07
188
0
0
48
Kia-Morning

vậy member OS thì có ưu đãi gì ko? Đến Tam Tiến thì gặp ai dzợ ???? Nếu OK thì mình sẽ đem dzợ 2 đến để BS TAM Tiến chăm dùm.

tks

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Em xe nhà em thì lắp đầu DVD, và mấy thứ linh tinh nữa ở chỗ bác Longthinh audio. Thấy chất lượng sản phẩm, tay nghề rất tốt, và giá cả thì rẻ hơn so với chỗ khác<những chỗ mà em từng tham khảo>.

Hạng B2
22/5/07
380
0
0

quả DVD bác lắp bao $ vậy ạ

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Hình như 4,5t thì phải bác dũng à, e không nhớ chính xác lắm.

Hạng C
8/2/07
620
11
18
Cao nguyên Buôn Ma Thuột

Đến Tam Tiến Bác gặp Bác Dũng giám đốc TT ở đó có phòng lạnh cho Bác nghỉ, có cà phê mời Bác uống vậy được chưa Bác.

Hạng B2
26/8/07
188
0
0
48
Kia-Morning

dịch vụ thì hấp dẫn đấy ! nhưng giá cả & chất lượng thì seo nà ????