Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Một vụ offline tại Mũi Né với 50 xe, cũng thi tay lái vàng, cũng biểu diễn nghệ thuật (xem ảnh minh họa).... có vẻ giống với vụ offline 3 miền của SFC. Dù rằng các hoạt động của họ hơi quá lố (thi ngay trên đường quốc lộ....), nhưng rõ ràng là từ nay trở về sau, anh em SFC nếu có định tổ chức những cuộc chơi tương tự (dù nghiêm túc) cũng cần cẩn trọng. Vì chỉ cần báo chí, dư luận có góc nhìn khác đi một chút là mọi việc sẽ khác ngay...
Tôi post thông tin này lên để anh em tham khảo và cùng rút kinh nghiệm....

http://www.baomoi.com/Home/OtoXemay/www.phapluattp.vn/Muon-danh-caravan-de-bieu-dien-va-dua-oto/3258099.epi

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
đây là hậu quả của việc tự phát, tự tổ chức thiếu chuyên nghiệp. Mong rằng SFC sẽ ko bao giờ vấp phải điều tương tự...

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
Mấy "con mẹ" này xấu quá!...hổng đẹp bằng "tam cô nương" hungtq; capat; cucgach nhà SFC của mình nên bị... báo đập là phãi dzồi!
...khẹc...khẹc

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Hic tý em cũng tham gia vụ Off đó ... của anh em bên OtoFC ... Nhưng bên đó phần lớn Civic và mấy bác xe con . Hic chẳng hiểu sao báo chí lại gõ nhỉ

Last edited by a moderator:
Hạng B2
30/9/07
422
2
16
dạ thưa kịch bản này là của resoft (cũng chính tại nới đoàn SFC ta nghỉ đọt off 3 miền luôn), cứ đoàn nào đến tố chức vui chơi ở đó đều có màn gái giả trai nè, có vẻ ko sáng tạo lắm các bác nhỉ... Hôm đó đoàn SFC được ông trời ủng hộ là mưa to nên bị ngắt quãng chứ ko thiếu gì bọn chụp trộm rồi gửi cho các báo ấy chứ, đúng ko các bác nhỉ

Chi hội phó SFC
Chuyện cũng bình thường mà , họ cũng cắm cọc , và chắc cũng có người canh chừng đảm bảo an toàn rồi , có tổ chức hẳn hoi có gì mà mấy ông báo chê bai , lắm chuyện nhỉ .

Màn bikini nam thực ra cũng là để cười chứ có khiêu dâm hay làm gì đâu , đúng là lắm chuyện

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Vụ này đã có bài cải chính rồi bác ơi ... khổ lắm .. thiếu cái viết thấy vui thì viết
Em dzot nha bác Kien

Hạng C
11/3/09
740
0
18
47
LOVE SANTA nói:
Chuyện cũng bình thường mà , họ cũng cắm cọc , và chắc cũng có người canh chừng đảm bảo an toàn rồi , có tổ chức hẳn hoi có gì mà mấy ông báo chê bai , lắm chuyện nhỉ .

Màn bikini nam thực ra cũng là để cười chứ có khiêu dâm hay làm gì đâu , đúng là lắm chuyện

Em đồng tình với bác LOVE, ông nhà báo viết tin trên chắc không có tin mới và đề tài mới, nên mới bám lấy buổi Caravan này mà giao bài cho tòa soạn. Làm gì gọi là đua xe trái phép, cùng lằm gây cản trở giao thông thôi, rút kinh nghiệm là về sau tìm thuê 1 sân rộng để tổ chức hoặc đến ủy ban chính quyền địa phương xin phép. Còn vụ bikini nam thì đó chỉ là 1 trò chơi sân khấu vui thôi, nói thật chứ mấy ông không có cái bụng bia thì cũng chẳng cần mấy ông mặc bikini chi kèkè :D

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48
Báo chí nói cũng có phần phù hợp, vụ đua xe và biểu diển xe nếu không xin phép địa phương trước mà lại đem ra con đường lớn đẹp nhất của Phan Thiết mà thực hiện thì chắc chắn bị " dính đòn" thôi, mà đã các bác nhà báo đã viết rồi thì phai lôi thêm vài tiết mục nữa cho đủ bải . AE mình cũn gpha3i rút kinh nghiệm