Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Cứ mang hết về đây - Chiến dịch đổi xe (Mua ở Việt Nam bao nhiêu thì tính tương đương bằng tỷ giá Ơ tại Đức - Ví dụ xe Sedan mua tại VN là 600 triệu VND thì được lựa chọn đổi xe Sedan tương ứng giá bán tại Germany là 20- 25 ngàn Ơ- Lưu ý chỉ dành cho xe sản xuất trong nước), tặng bảo dưỡng 2 năm, giảm 50% thay thế phụ tùng cho xe cùng dòng đời (Thời gian sản xuất). Xong

Hạng F
29/10/16
11.583
22.220
113
Pháp
Cứ mang hết về đây - Chiến dịch đổi xe (Mua ở Việt Nam bao nhiêu thì tính tương đương bằng tỷ giá Ơ tại Đức - Ví dụ xe Sedan mua tại VN là 600 triệu VND thì được lựa chọn đổi xe Sedan tương ứng giá bán tại Germany là 20- 25 ngàn Ơ- Lưu ý chỉ dành cho xe sản xuất trong nước), tặng bảo dưỡng 2 năm, giảm 50% thay thế phụ tùng cho xe cùng dòng đời (Thời gian sản xuất). Xong
Ui trùi, nếu thế thì quá lời vì một chiếc ở âu mỹ giá 1, về VN thì giá 3, nhưng có điều là xe ráp ở VN, ngay cả mercedes sợ là cùng vỏ nhưng khác ruột, 6 túi khí bắt buộc bên âu châu về VN thì còn 1, nhưng khi có tai nạn thì túi khí cũng không bung ..... sợ lắm

Hạng B2
11/3/17
178
108
28
34
Có tiền mới lo đến sức khỏe được. E dám cá mấy bác trong này kêu dầu ở vn thế nọ thế kia nhưng từ những cái nhỏ nhất như đồ ăn, rượu bác uống từ đâu ra, chất lượng có đảm bảo k ? Mấy bác cũng k để tâm

Hạng F
29/10/16
11.583
22.220
113
Pháp
Có tiền mới lo đến sức khỏe được. E dám cá mấy bác trong này kêu dầu ở vn thế nọ thế kia nhưng từ những cái nhỏ nhất như đồ ăn, rượu bác uống từ đâu ra, chất lượng có đảm bảo k ? Mấy bác cũng k để tâm
Em thì sức khoẻ trước lúc đó mới có tiền, tiền có đó mất đi rất bình thường, còn sức khoẻ mất đi là đi luôn.

• Like
Reactions: andycuong
Hạng B1
17/7/17
98
28
28
em đồng tình với bác ạ