Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur
Chả là thằng bạn tôi (bỏ qua mọi lời can ngăn của tôi) mới lấy 1 chú Everest... chạy 550km thì giàn lạnh có vấn đề (số 1 ko làm việc)... nó mới đến cửa hàng làm um lên... bọn cửa hàng nói phải đợi 5 ngày (chuyển phụ kiện từ Hải dương vào) ... nó ko chịu... thế là... e hèm... thế là... bọn nó ra thay luôn 1 bộ từ 1 xe mới đang đợi giao cho khách...
Bởi vậy nên các pác chú ý kiểm tra nhé... Vô duyên lại đúng phải em đó thì chán lắm...

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur
RE: Các pác ở SG đang đợi lấy Everest lưu ý

cảnh báo anh em biết vậy thôi... có những cái ta ko nên public để cửa cho họ còn làm ăn hả...

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Mỗi đại lý nó có một con xe để chạy thử bác Bắp ạ , tại vì cái núm công tắc đó đơn giản nên nó tháo ra thay cho xe Khách là chuyện bình thường thôi ( kể cả tháo xe mới thì nó sẽ đặt hàng lắp lại thôi!! chẳng lẽ để nguyên công tắc hỏng thế giao tiếp cho ông khách khác à.)

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Trích đoạn: bman

Chả là thằng bạn tôi (bỏ qua mọi lời can ngăn của tôi) mới lấy 1 chú Everest... chạy 550km thì giàn lạnh có vấn đề (số 1 ko làm việc)... nó mới đến cửa hàng làm um lên... bọn cửa hàng nói phải đợi 5 ngày (chuyển phụ kiện từ Hải dương vào) ... nó ko chịu... thế là... e hèm... thế là... bọn nó ra thay luôn 1 bộ từ 1 xe mới đang đợi giao cho khách...
Bởi vậy nên các pác chú ý kiểm tra nhé... Vô duyên lại đúng phải em đó thì chán lắm...

@ bác Bman confirm dùm đi....dàn lạnh hay công tắc dàn lạnh phía SAU????
Thank bác Bắp.

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

bác petrol làm cho Ford hả? :D:D:D
Thì các bác sắp lấy xe nhớ kiểm tra xe cẩn thận trước khi nhận thui ha!!!

nqp
Hạng B2
13/6/05
368
2
0

Trích đoạn: petrol

Trích đoạn: bman

@ bác Bman confirm dùm đi....dàn lạnh hay công tắc dàn lạnh phía SAU????
Thank bác Bắp.

Bây chừ biết tin vào nơi mô