Hạng B1
29/5/15
56
42
18
47
Các phương tiện trên đường Nguyễn Bỉnh Khiêm được rẽ trái vào đường Nguyễn Hữu Cảnh
Các phương tiện trên đường Nguyễn Bỉnh Khiêm được rẽ trái vào đường Nguyễn Hữu Cảnh
Kể từ ngày 27/6/2015 mở giao lộ Nguyễn Bỉnh Khiêm - Nguyễn Hữu Cảnh. Các phương tiện trên đường Nguyễn Bỉnh Khiêm được rẽ trái vào đường Nguyễn Hữu Cảnh.

Hạng C
6/8/12
806
500
93
TpHCM
Ngày nào mà chẳng kẹt hả bác? Lúc trước thì chỉ có ngã tư Nguyễn Hữu Cảnh - Tôn Đức Thắng, giờ lại thêm cái ngã tư này nữa. Nản toàn tập....

Hạng B1
29/5/15
56
42
18
47
sáng đi ngang thấy nên chụp hình thông báo mọi người. Tưởng tin vui ai dè cũng ... không vui lắm.
Khi thấy thông báo mình nghĩ là chắc là sẽ đỡ kẹt hơn do giảm được tải cho chổ Tôn Đức Thắng đó chứ nhỉ.
Tệ hơn là do đâu vậy các bác ?
Hồi sang Thái chơi , mình thấy bên đó đươc cái là xe không đậu chờ ở giao lộ. Còn Việt Nam mình 4B cứ hay nối đuôi nhau ở giao lộ , khiến kẹt tè le.

Hạng D
1/11/09
3.153
2.182
113
37
Bình Dương
Có kẹt nhưng do lái xe chưa quen.
Mở giao lộ này, kết hợp đèn tín hiệu giao thông nhằm giảm mật độ phương tiện tại nút gia Nguyễn Hữu Cảnh - Tôn Đức Thắng.
Chắc chuẩn bị rào 1 phần đường để làm cầu

Hạng C
9/9/14
930
1.068
93
39
Lúc trước sáng em đi làm từ NHC rẽ phải vào NBK thì đỡ kẹt. Bây giờ kiếm đường khác đi rồi.
Lúc trước buổi chiều nối đuôi nhau ở giao lộ TĐT - NHC thì bây giờ đi NBK đỡ mất thời gian hơn rất nhiều.
Túm lại là kẹt xe chuyển từ buổi chiều sang buổi sáng các bác ạ.

• Like
Reactions: caothangnguyen
Hạng B2
25/7/11
223
496
63
sáng thứ 2 tuần rồi lúc vừa mở thêm giao lộ này, 4b kẹt từ ngã 3 mới mở cho tới giao lộ hồ bơi hải quân.
bác thám tử nói chính xác, chuyển kẹt từ chiều sang sáng, nếu cho 4b rẽ phải vào NBK buổi sáng mình nghĩ sẽ đỡ hơn.
Lúc trước sáng em đi làm từ NHC rẽ phải vào NBK thì đỡ kẹt. Bây giờ kiếm đường khác đi rồi.
Lúc trước buổi chiều nối đuôi nhau ở giao lộ TĐT - NHC thì bây giờ đi NBK đỡ mất thời gian hơn rất nhiều.
Túm lại là kẹt xe chuyển từ buổi chiều sang buổi sáng các bác ạ.