Hạng B2
22/3/11
443
0
0
33
Hôm nay em đi mua nệm Kymdan, thấy có chương trình đổi nệm Kymdan cũ đã sử dụng được 20 năm trở lên lấy nệm mới. Định post lên cho xóm, nhưng chả nhẽ có mỗi cái nệm lại làm hẳn một thớt thì nghiêm trọng quá. Nên em lập cái thớt này để các bác, các mợ trong xóm mình thấy có thông tin khuyến mãi ở đâu hay thì cùng cập nhật thông tin cho nhau. Bác HT nếu thấy không cần thiết thì cứ rì múp hộ em.

Em thấy Kymdan có chương trình này hay, lần trước mẹ em đã đổi một cái xài hơn 20 năm lấy một cái mới nguyên, bên Kymdan mang đến giao tận nhà. Các bác, các mợ ghé cửa hàng Kymdan gần nhất để đăng ký thông tin, bên Kymdan sẽ cử nhân viên kỹ thuật liên lạc xuống tận nhà để kiểm tra và đánh giá. Nếu đạt sẽ được đổi nệm mới. Thời gian từ lúc đăng ký thông tin đến lúc đổi nệm khoảng 1 tháng, vì hiện tại lượng khách hàng đang khá đông.

Thông tin chia sẻ

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
có thông tin này cũng hay: mua xe dễ thương màu đỏ, tặng 1 bài hát nghe xong ...không về được của Thích!

Hạng B2
22/3/11
443
0
0
33
Xe em có 4 màu lận mợ: đỏ, vàng, xanh, trắng. hì hì, mua màu nào em cũng hát hết, không nhất thiết là màu đỏ đâu.

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
tuonglahay nói:
Cái nệm của em mới khoảng 12 năm hà, tiếc. Mà vẫn còn như mới:D
Có cách nào khai thêm tuổi giống như khai lùi năm đăng ký để làm KT3 không bác nhỉ?

Hạng B2
22/3/11
443
0
0
33
huygb nói:
tuonglahay nói:
Cái nệm của em mới khoảng 12 năm hà, tiếc. Mà vẫn còn như mới:D
Có cách nào khai thêm tuổi giống như khai lùi năm đăng ký để làm KT3 không bác nhỉ?
Khai lùi thì em nghĩ chắc là không được. Nhưng bác có thể lấy hai cái nệm, mỗi cái khoảng 10 năm, đem đổi lấy 1 cái chắc là bên đó họ cũng thông cảm
hí hí

26/7/10
1.793
2
0
- Tưởng có đổi mền em lăn tăn thêm tý về thủ tục . Nhà có cái mền gần rách mang ra đổi cô nhân viên bảo phải làm đơn và nộp 200k lệ phí về chờ khi nào tới lượt gọi lên giải quyết . Mà nghe đâu phải test đi test lại những hơn 3 lần mới cho đổi . Oạch .
- Còn nệm thì không phải đổi vì em chuyên nằm đất + nằm võng .

Last edited by a moderator:
Hạng C
2/10/04
757
10
18
54
BGTVT
Chương trìng này có lâu rồi. Cái khó là phải trình được hoá đơn mua hàng?! Hai mươi năm làm sao còn hoá đơn