Hạng B1
2/1/15
56
30
8
66
Dán cách âm thế này thì hiệu quả chống ồn, chống ù E chưa biết thế nào nhưng tải trọng xe chắc sẽ tăng thêm 3-4 chục kg ấy chứ nhỉ?

• Like
Reactions: hoàng lam 789
Tập Lái
19/8/14
5
2
8
36
Dán cách âm thế này thì hiệu quả chống ồn, chống ù E chưa biết thế nào nhưng tải trọng xe chắc sẽ tăng thêm 3-4 chục kg ấy chứ nhỉ?
tầm mười mấy kg mà bác

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Không tới đâu bác, tải trọng giống như chở theo em bé 5/7 tuổi thôi ạ.

Hạng B2
23/6/13
299
125
43
Không tới đâu bác, tải trọng giống như chở theo em bé 5/7 tuổi thôi ạ.
Bác cho e hỏi giá khi cách âm toàn bộ cho Fortuner ạ ,bao gồm 2 loại cửa 3 lớp vs cửa 5 lớp vs sàn 2 lớp ạ :D

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
e thấy dán không khít cho lắm,nhất là các mép với nhau
Chủ yếu hiệu quả, nếu làm cho các mép của các tấm cách âm với size khác nhau, kiểu dáng khác nhau ( do các vị trí thân xe khác nhau) khớp với nhau như đo ni thì chắc khoảng 1 tuần mới xong một xe đó bác. Mà cũng chẳng để làm gì vì còn sẽ có lớp thảm zin của xe đè lên, rồi lớp da trải sàn đè lên nữa.

• Like
Reactions: Khang Thịnh
Hạng C
14/3/14
831
626
93
Chủ yếu hiệu quả, nếu làm cho các mép của các tấm cách âm với size khác nhau, kiểu dáng khác nhau ( do các vị trí thân xe khác nhau) khớp với nhau như đo ni thì chắc khoảng 1 tuần mới xong một xe đó bác. Mà cũng chẳng để làm gì vì còn sẽ có lớp thảm zin của xe đè lên, rồi lớp da trải sàn đè lên nữa.
Hình như Bác bên chỗ Bác khactrung luôn phải không.bác inbox cho e gia cách am toàn Bộ con pạero sport 7 cho nha.thank