Hạng B2
2/10/13
127
49
28
Dạ, là 14,800.000đ đó bác.
Làm mấy lớp vậy bác ? Có làm trần luôn ko ?Bảo hành sao bác ?
Ngoài ra có cách nào thử coi hiệu quả của việc cách âm ko ? Đo độ ồn trước và sau khi cách âm ?

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
e chưa hiểu 3 lớp và 5 lớp ở đây khác nhau như thế nào.củng 1 loai vậ liệu là ấ mamat đó dán chồng lên nhau hay sao.e coi hình thấy có tấm màu bạc ,vàng,đen.là 3 loa5i hả bác
Vừa dán chồng, vừa dán các vách khác ngoài vách tôn cửa như vách tapi nhựa, vách frame khung.

Ngoài ra có cách nào thử coi hiệu quả của việc cách âm ko ? Đo độ ồn trước và sau khi cách âm ?
Làm nguyên con đó bác! Bảo hành 05 năm không bong tróc. Chuyện đo đạc là chuyện nhỏ bác.

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
e chưa hiểu 3 lớp và 5 lớp ở đây khác nhau như thế nào.củng 1 loai vậ liệu là ấ mamat đó dán chồng lên nhau hay sao.e coi hình thấy có tấm màu bạc ,vàng,đen.là 3 loa5i hả bác
Vừa dán chồng, vừa dán các vách khác ngoài vách tôn cửa như vách tapi nhựa, vách frame khung.

Làm nguyên con đó bác! Bảo hành 05 năm không bong tróc. Chuyện đo đạc là chuyện nhỏ bác.

Hạng B1
4/3/13
64
25
8
Có bác nào làm cách âm rồi cho anh em vài dòng cảm nhận với ạ.

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
CRV sao lại mắc hơn fortuner nhỉ ?
Bằng giá nhau mà bác, chắc bác coi giá năm ngoái rồi đó bác.
bên bác hứ 7 và CN có làm không vậy
T7 em làm nguyên ngày và CN em làm 1/2 ngày. Bác đến vui lòng báo em trước 2 ngày vì mấy ngày này đông xe lắm bác nên em ưu tiên làm mấy xe có lịch trước. Cảm ơn bác!