9/9/15
204
123
43
50
Em đồng ý với anh với quan điểm này, khi xử lý bồi thường có thiếu sót không trôi chảy thì các bác sử dụng dịch vụ sẽ complain.
Đối với khách hàng thì em luôn hỗ trợ hết khả năng để đảm bảo quyền lợi của chủ xe cũng như công ty và không trái với quy định của pháp luật.
Bac lam on cho tui danh sach cac noi sua chua cua xe ford o HCM, tui tim hoai hong thay, cam on bac. Tui dang xai PTI.

Hạng D
7/10/09
1.314
1.587
113
Thành Phố Huế
Nên xác định bất cứ thằng bh nào ở VN cũng thuộc hàng lưu manh thượng thừa, em đã từng kinh qua liberty, dầu khí..và giờ quyết định không mua bh tự nguyện nữa, 1 năm dặm vá chẳng bao nhiêu so với tiền mua bh.

Hạng B2
2/5/16
281
340
63
TPHCM
dangkhoastudio.com
hehe, mình xài BH Liberty. mua xe tại Toyota , nên toàn nhờ Sales toyota chỉ điểm và chỉ chiêu.
Cứ bắt đền thằng gây tai nạn,xong alo cho bH Liberty ,kiếm đại 1 câu chuyện nào đó đổ thừa cho thằng đi xe máy, tông mình xong bỏ trốn, mình mở cửa dí theo nó mà nó lủi hẻm mất tiêu.Dí ko kịp :)

Hạng B2
2/5/16
281
340
63
TPHCM
dangkhoastudio.com
Nên xác định bất cứ thằng bh nào ở VN cũng thuộc hàng lưu manh thượng thừa, em đã từng kinh qua liberty, dầu khí..và giờ quyết định không mua bh tự nguyện nữa, 1 năm dặm vá chẳng bao nhiêu so với tiền mua bh.
Chưa tới lúc gặp tai nạn lớn nên bác nói nghe hay vậy, chứ lúc gặp rồi thì lại tiếc nhé. mà chả ai mong mình bị tai nạn cả

Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Đọc mấy trang đầu em nhận thấy "truyền thống" dân Việt vẫn còn đậm nét quá. Công ty bảo hiểm thì lừa dối, cố né tránh trách nhiệm. Người lái xe thì say xỉn, không màng luật pháp, làm như ta đây anh hùng lắm, đến khi gây tai nạn rồi chơi bài chây ì, trốn tránh.

Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn
Chưa tới lúc gặp tai nạn lớn nên bác nói nghe hay vậy, chứ lúc gặp rồi thì lại tiếc nhé. mà chả ai mong mình bị tai nạn cả
Đúng rồi bác. Tới lúc bị rồi mới hiểu ý nghĩa của BH

Hạng B2
28/9/16
189
196
43
Sài Gòn
em 2 năm nay toàn xài bảo hiểm của dầu khí mua tại hãng honda , thấy cũng đc , do năm đầu lái mới nên cũng trầy trụa nhiều do xe máy va quẹt , em toàn đưa cho tụi nó tự khai , em cũng chẳng biết nó khai gì luôn . Chỉ có 1 lần dính gần trăm củ do thằng xe buýt dừng đèn đỏ đc 10s rồi mà nó chạy tới ủi bể mông , may mà người không sao .

Hạng C
4/1/16
644
3.001
93
Đọc thớt này tèo có nhận xét thế này: đúng là kẻ cắp gặp bà già.
-Cty bh thì cố tìm mọi cách để hạn chế phải bồi thường cho kh.
-Khách hàng thì cố trục lợi bảo hiểm.

=====> 49 gặp 50 nên thôi than trách đi.